Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

public địa chỉ ví MEW em ngắm xíu bác, cho hết tò mò
từ đợt chụp screenshot lộ cái acc mew,giờ tôi ngại public mấy cái cá nhân quá
tháng 5-6-7 nhiều con kết thuc ico,rồi ba cái tax bên úc...năm ngoái cũng là thời gian thị trường crypto bay
sắp tới nếu tình hình sáng sủa,chắc ae tổ chức bữa offline gặp mặt nhau chơi
tôi ở gò vấp

tháng 5-6-7 nhiều con kết thuc ico,rồi ba cái tax bên úc...năm ngoái cũng là thời gian thị trường crypto bay
tôi ở gò vấp
hehe kiếm dc thì ít mà trade thì sml, hôm trc đu ngay đỉnh BCn, rõ chán.

Bác ở GV gần mình, mình ở gần cầu vượt Quang Trung, bũa nào cafe chơi

tôi ở gò vấp
em vẫn lưu mấy cái ví mew của bác nè . ko biết còn token ko em rút hộ cho bác đỡ mất phí :D

hehe kiếm dc thì ít mà trade thì sml, hôm trc đu ngay đỉnh BCn, rõ chán.

Bác ở GV gần mình, mình ở gần cầu vượt Quang Trung, bũa nào cafe chơi
cũng có trade,nhưng giờ thấy mình không hợp với trade,nhất là day trade
giờ vốn ít thì mua mấy con tiềm năng mà giá đang thấp,hoặc đầu tư vô ICO thôi
còn trade?sau mấy lần đu đỉnh,đu dây,múa lửa sợ xanh mặt
lúc đó nói thiệt là cảm thấy mình thần thánh vcl,mình nhảy vô chỗ nào chỗ đó thành"đỉnh cao" hết ráo!

ủa chụp hình mà bị lộ ví mew á bác. lộ địa chỉ hay lộ key luôn ?
bữa làm topic cho con GTO,lỡ chụp dính cái note chứa mấy cái pass,mà cũng toàn mấy cai ví mew chưa làm gì nên cũng không có token trong đó!

đợt có bảo rồi,cái https://airdropalert.com/ trong phần active airdrop mấy cái airdrop đánh dấu màu xanh,cái nào làm đc làm hết đi!
Phần active trong airdropalert.com sao không thấy mấy cái airdrop đánh dấu màu xanh hả bác? Như bây giờ thấy ở phần active thấy trên cùng có mấy con như xDAC, unboxed, kepler...

Phần active trong airdropalert.com sao không thấy mấy cái airdrop đánh dấu màu xanh hả bác? Như bây giờ thấy ở phần active thấy trên cùng có mấy con như xDAC, unboxed, kepler...
thì khi nào có mấy con ngon,nó muốn mem ưu tiên làm,nó mới đánh dấu xanh,không có con xanh thì cứ làm từ trên xuống,check xem con nào làm đc bem con đó!

thằng này cũng đc,có điều chia ra nên nhìn rối...
nói chung giờ mấy site kiểu này nhiều,chọn 1 site ưng ý rồi theo,theo nhiều quá mệt lắm!
topic này lúc mới lập toàn newbie,giờ thành cao thủ hết rồi,ngày nào cũng phải vào đây f5 chờ ae quăng kèo ngon lên :oops:
Bác quản ý token kiểu gì ạ? Mình làm 1 lúc hoa cả mắt chả nhớ nổi con nào làm rồi con nào chưa

Bác quản ý token kiểu gì ạ? Mình làm 1 lúc hoa cả mắt chả nhớ nổi con nào làm rồi con nào chưa
-Dùng notepad,lưu tên file là tên token+ngày end ico,cái nào đang làm thì để ngoài desktop,làm xong quăng vô folder riêng
-Hồi mới làm hay có cái tật là reg 1 airdrop nào đó,làm 1 hoặc vài acc,xong nói để mai làm,ngày mai lại thấy con khác ngon đi làm con đó...tới lúc token về+lên sàn vô check thấy đc có vài đồng...rồi ca cái bài ca con cá:giá như...nếu...
-Giờ cứ không vội,chọn lọc ra con ưng ý,rồi chơi khô máu với nó
-Trừ trường hợp có con nào ae 4rum đang fomo,thì bất kể giờ giấc,đang đau bụng đẻ,ị,vợ đòi chịch...dẹp hết...nhào vô chiến,bởi kinh nghiệm cho thấy trên 4rum này 10 con ae cả forum đều nhào vô thì hết 7 con là hốt bạc rồi...

đang làm con ARAW,cần tele,tweet...đang không biết làm con gì nên làm đại con này...ae thích thì vào profile lấy link ref,tôi ngán làm topic mới quá...
p/s:con này 4rum có nhiều post rồi...

đang làm con ARAW,cần tele,tweet...đang không biết làm con gì nên làm đại con này...ae thích thì vào profile lấy link ref,tôi ngán làm topic mới quá...
p/s:con này 4rum có nhiều post rồi...
thấy có cần tele, tweet đâu nhỉ. điền mail là xong

trong profile post đó

b1 join tele
b2 follow twitter
b3 claim 500 araw

em vào điền mỗi cái mail là thấy có 500 rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472