Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

các bác bị bay twitter làm mình cũng run , có mỗi 2 acc chơi bounty nó ban thì cũng ăn cám , twitter sắp tới cấm ICO nữa thì phải

các bác bị bay twitter làm mình cũng run , có mỗi 2 acc chơi bounty nó ban thì cũng ăn cám , twitter sắp tới cấm ICO nữa thì phải
em cầu cho nó cấm từ bây giờ để bọn nó chuyển hưởng ko yêu cầu cao vs Tw nữa chứ ko làm tw mà bị ban sạch

Gợi ý 1 tip cho mấy bác khỏi ban twitter, thỉnh thoảng twitter nó gợi ý follow ai đó hoặc nó hiện lên quảng cáo của twitter thì chịu khó click chút cho twitter nó kiếm sống, thấy thằng này ít quảng cáo

Lập thớt mới thì có vẻ chẳng ai ngó ngàng tới, chẳng có ref. Quăng trong đây ae có con ngon mà chiến, đừng quăng ref tầm bậy với không trùng là ok. Đặc biệt là không trùng, ghét cực.

trong này thành nơi quăng link ref rồi.:mad::mad::mad:
con nào đang gấp rút sắp hết time thì quăng vô cũng đc,topic này nên chủ yếu để ae bàn luận,chia sẻ kinh nghiệm thôi...
topic này nằm trong relax zone-chat mà...

bọn twiter này nó làm gắt kinh khủng luôn , lớ ngớ bay twiter như chơi . mình giờ nghe thấy twiter là sợ , gần 1k acc để cả năm ko sao , thỉnh thoảng lôi ít con ra flow 1 thằng thôi mà nó ban sạch , xoá xạch mọi dấu vết luôn @@

Nghĩa là c ref cho b, b rẻ cho a thì a cũng nhận được như nhau à bác
nghĩa là cậu đem b ref cho a,xong lấy 99 acc khác ref cho b,b ăn đc ref bậc 1...a ăn hết ref bậc 2
Check ref của mình như nào vậy bác?
làm xong nó đưa link ref,có chữ check...click vào đó

nghĩa là cậu đem b ref cho a,xong lấy 99 acc khác ref cho b,b ăn đc ref bậc 1...a ăn hết ref bậc 2

làm xong nó đưa link ref,có chữ check...click vào đó

Thanks bác, nó thiết kế hơi khó nhìn nhỉ? :v À mà topic bitcontalk bị xoá rồi, vậy không cần post lên bitcointalk nữa nhỉ

thằng GTO chưa thấy về nhỉ?hay tụi mình hiểu nhầm ý nó?không airdrop,chỉ là vote cho vui :rolleyes:
p/s:kanadecoin,mới làm đc 3 acc ,end mịa nó

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week