Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

bác này pro thế chơi con nào dc con đó . em chơi 4 tháng rồi mà mới dc có 150 $ nản quá
bữa tôi có đưa link lên 4rum mà,nó airdrop có 30k DBC,gần 1k5 mem mà mất mấy ngày mới xong...đưa lên mà ae không quan tâm thì chịu!
p/s:mà biết đâu,lúc tôi làm con này kiếm vài chục $,ae lại theo con khac...nay mai lại đc $ mà tính bằng vài k...hên xui :D

bữa tôi có đưa link lên 4rum mà,nó airdrop có 30k DBC,gần 1k5 mem mà mất mấy ngày mới xong...đưa lên mà ae không quan tâm thì chịu!
p/s:mà biết đâu,lúc tôi làm con này kiếm vài chục $,ae lại theo con khac...nay mai lại đc $ mà tính bằng vài k...hên xui :D
em có theo bác mà @@ có phải là 2 link không nhỉ ? chả thấy pay :(

em chả thấy dc k nào chỉ thấy làm mãi chả dc gì c . các bác toàn chơi vài chục acc em dc có 3-4 acc

lêu lêu mấy bác ko nhận được , em ko làm mà cũng ko nhận được lè :D bỏ lỡ cơ hội ngon thấy các bác ko nhận đc lòng lại vui khó tả , keke

cái coi houbi live làm như thế nào mấy bác nhỉ? reg acc trên sàn có bắt buộc là gmail hay không hay dùng email cùi cũng đc?

cái coi houbi live làm như thế nào mấy bác nhỉ? reg acc trên sàn có bắt buộc là gmail hay không hay dùng email cùi cũng đc?
email khác cũng đc nhưng đừng dùng temp mail , lúc sau withdraw hay đăng nhập vẫn cần vào mail lấy mã mà

Thanks bác. MCT là con nào thế nhỉ em đc 1K

Nếu sáng bác bán em nó thì bác cũng đc 2 tiệu:p
Đc 1k chắc là bác làm bounty của nó

chưa bác, chụp history nhận reward giúp em :(

đây bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member