Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

thì mua sim, mua usb 4g, mua acc fb, :D. Chơi mấy coin điện thoại thôi, chứ chơi mấy coin tele thấy giờ spam ghê quá, bọn nó có bot, nhóm tele nào cũng trên 50k mem :-s
đồ nghề thì phải có rồi bác, đụng site là chiến thôi. Tưởng bác đầu tư coin rác :D

thì mua sim, mua usb 4g, mua acc fb, :D. Chơi mấy coin điện thoại thôi, chứ chơi mấy coin tele thấy giờ spam ghê quá, bọn nó có bot, nhóm tele nào cũng trên 50k mem :-s
Con refereum 100k telegram đó bác . H nó cheat vl kìa @@

Luân tiện b nào dùng sim vina cho mình còn reg đc nick google k nhỉ o_O , chả là tính mua 50 cái vina về reg acc google , fb ... , cái thằng bán mình kêu vina h reg nick google k đc đc h dùng viettel đc thôi , khổ nỗi giá 2 sim kia chênh nhau khá khá . :oops:

Luân tiện b nào dùng sim vina cho mình còn reg đc nick google k nhỉ o_O , chả là tính mua 50 cái vina về reg acc google , fb ... , cái thằng bán mình kêu vina h reg nick google k đc đc h dùng viettel đc thôi , khổ nỗi giá 2 sim kia chênh nhau khá khá . :oops:
Vina ko verify được bác . mình có vài SIM , mà ko dùng đc cái nào :eek:

insChain’s token (GETX) về, ref về,acc 9 không thấy!
lên sàn luôn"insChain’s token (GETX) to be listed on CoinBene on March 7th, 2018"
Last Price GETX/ETH:0.00011830
p/s:không biết sàn đó nà sàn lào,không nhớ reg con lày núc lào!
Triệu chứng điên vì AIRDROP bước sang giai đoạn 2:tâm thần phân liệt,hay còn gọi là đa nhân cách!

Last edited:
Các bác có niềm tin mạnh liệt vào con nào khôgn em theo với. Tết ra giờ mới bắt đầu lại.

Các bác cho em hỏi tí .
Ví dụ 2 địa chỉ ip 185.123.15.210 với 185.123.15.7 nó có tính là 2 cái ip khác nhau ko hay nó tính là cùng chung ip vì giống đầu 185.123.15 ạ

tối qua móc đc mớ rác! dạo này móc bọc khó khăn quá!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back