Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

Dạo này thị trường đổ máu ghê quá nên toàn đóng máy đi uống bia, làm biếng ko cả làm airdrop luôn :(

We've got nothing against Vietnam or its citizens, but this is where the overwhelmingly vast majority of the fraud occurs, so we are extra vigilant with those.
NOBS nói vậy :)))

We've got nothing against Vietnam or its citizens, but this is where the overwhelmingly vast majority of the fraud occurs, so we are extra vigilant with those.
NOBS nói vậy :)))
Liệu nó có thiên vị VietNam quá k, quan trọng nó về ví r ;)

Cái vấn đề ko phải là ko biết bỏ tiền ra mua số đt về ngồi reg gmail rồi lấy gmail đó reg tw hay tele mà là ko biết cách quản lý với login thế nào cho đúng nó banned hàng loạt ngay bác, đâu phải em chưa từng thử. Sim vietnam mobile mua sỉ 100 cái có 3k/cái chứ nhiêu bác. Với lại trên đt em fake dc info hàng loạt nhưng trên máy tính thì đổi Mac với mỗi account đăng nhập một IP riêng là cả vấn đề, fake kiểu gì đâu ra cả trăm IP khác nhau đc. Reset modem đôi lúc nó chỉ thay đổi có hai số cuối mới điên người.hic.
ẹc, rồi mấy tele của bác die sạch hết rồi hả @@

Code cái này em làm cũng đc. Có điều em mắc khúc mắc ở cái chỗ khác, nên ko làm tool auto đc. Có vài câu hỏi hơi nhạy cảm bác cho em xin fb em kết bạn nhé (em sẽ pm bác). Như lần trước con Fresco ấy, em ngồi viết auto cho nó tự trả lời mất tí làm đc 5 acc về hơn 10k coin, nhưng nhiều cái bị bí. Thôi em pm bác đây.
cao thủ đây rồi :eek:, bữa nào em có thời gian học IT rồi mình đàm đạo nha bác :D

cao thủ đây rồi :eek:, bữa nào em có thời gian học IT rồi mình đàm đạo nha bác :D

Vâng, bác chịu khó học AutoIT với c# đi rồi có gì offline em hướng dẫn thêm, em ăn hai món này từ lúc tụi nó vừa lọt lòng, cái em thiếu là kinh nghiệm chinh chiến thôi ạ.

Vâng, bác chịu khó học AutoIT với c# đi rồi có gì offline em hướng dẫn thêm, em ăn hai món này từ lúc tụi nó vừa lọt lòng, cái em thiếu là kinh nghiệm chinh chiến thôi ạ.
AutoIT thì em cũng vọc đc 1 tgian rồi bác, chỉ là em không có thời gian nhiều nên không pro được, code chạy đc nhưng nó hay bị quá tải với bị dis giữa chừng

Liệu nó có thiên vị VietNam quá k, quan trọng nó về ví r ;)
Câu đó dịch ra đâu phải thiên vị quá đâu bác, mình vẫn còn mấy chục acc chưa về, ngồi soạn từng mail, ko dám spam chung 1 kiểu mail như cái thằng này

Lạy luôn :))

Câu đó dịch ra đâu phải thiên vị quá đâu bác, mình vẫn còn mấy chục acc chưa về, ngồi soạn từng mail, ko dám spam chung 1 kiểu mail như cái thằng này

Sốc văn lọ
Rực văn rỡ :))))
Nó nói là ko thể ngăn hết gian lận, nhưng những đứa như trên là quá dở :D

Kiểu này thì thua thật

vãi tên :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week