Hội những người tẩy chay trangex vì không giữ uy tín và ăn nói thô tục, vô văn hóa

Status
Not open for further replies.

phamvn1988

Newbie
Reactions
34
MR
0.000
Anh em đồng chí nào có bức xúc như mình thì vào mà comment cho mod banned cái nick đó đi cho rồi. Nói thật là mình bức xúc lắm mới bỏ thời gian ra lập cái thớt này. Đề nghị mod vào xem xét những lời nói vô văn hóa của thành viên này để 4rom văn mình hơn.
1.Thành viên này tuyển ref mà quảng cáo sai sự thật làm thiệt hại rất nhiều cho ae 4rum về cả thời gian và tiền bạc. Bằng chứng khi tuyển ref trang keencash.com mà ai đọc cũng k thể nhịn cười vì độ trơ trẽn của bác này. Ban đầu là như thế này Như đã hứa mình sẽ pub một site invest shares đang được xây dựng để có thể so sánh và thậm chí là vượt mặt PRS ^^ Admin là 1 investor có kinh nghiệm về invest shares nên chúng ta có thể yên tâm là ko có lỗi phát sinh như các site invest shares thất bại khác.
Nhưng khi site phát sinh lỗi thì nói là do admin còn non kinh nghiệm. Nực cười không
2. Có nhiều lời lẽ rất vô văn hóa, gặp ai mà nói gì k vừa lòng là chửi thẳng tay. Bằng chứng thì nhiều quá mình không thể cập nhật hết. Điển hình thôi nha:
khỏi phải cắn , mẹ ức chế. Khỏi chơi nữa
MOD ban nick giùm mình
Originally Posted by phamvn1988
Haha, có lãi mới rcb à. Vụ gì đây. Giữ uy tín đi bác

không chơi thì cút đi thằng này . Cắn cái shit à
Mình là ref của nó yêu cầu nó rcb mà nó trả lời vậy đó. Tiền của nó rút 1 phần cũng là từ ref mà
Và còn rất nhiều lời lẽ vô văn hóa khác, nói thật là đếm không xuể :). Cho nó out khỏi diễn đàn này cho rồi

VOTE BANNED :m059::m059::m059::m059::m059::m059:

Hình như bác ấy tuyên bố nghỉ chơi luôn rồi ! Cái này khó chơi lắm ... Tùy vào số người tham gia , tùy vào thằng Admin nữa ....

Biết hết kiếm lời từ ae 4rum này rồi, uy tín k còn nữa nên nó chủ động out đó mà. Site nó toàn là lên mmg với talkgold lôi về để tuyển ref chứ k có ai mà kiểm chứng hết, hỏi mấy bác ở 4rum này chơi theo nó mấy site rồi, lỗ lãi thế nào là biết ngay mà.

Khổ thân, e nó 20t à, không được đi học phải lấy chồng sớm nên có biết văn hóa là gì đâu bạn có nói cũng giống đàn gảy tay trâu thôi, ở đời sống sợ nhất là lũ này vì chúng rất đông và nguy hiểm :m196::m196::m196::m196::m196::m196:
Chắc đợt vừa rồi ẻm bị lỗ, mà tiền đầu tư là tiền mua sữa cho con nên sợ chồng mắng quá ẻm đã ăn tiền rb của anh em để bù vào không thôi tối về lại bị chồng dập cho nữa. Haha :m036::m036::m036:

:)) Hôm qua bận quá, định làm cái topic về cái bạn này mà quên mịa nó mất, tiền của bạn ấy đầu tư vào có éo đâu, toàn tiền từ ref thôi. K tin bảo bạn ấy show lên cho mà xem. Cái loại kiểu này giờ éo thèm chấp từ lâu rồi, trước có cái topic bảo band nick đi mà giờ lại quay lại cắn lung tung. Đúng là............mà :))

thấy chủ top cũng giỏi mà, tiếng Anh giỏi với biết được khá là nhiều thông tin đó chứ :D

Anh em đồng chí nào có bức xúc như mình thì vào mà comment cho mod banned cái nick đó đi cho rồi. Nói thật là mình bức xúc lắm mới bỏ thời gian ra lập cái thớt này. Đề nghị mod vào xem xét những lời nói vô văn hóa của thành viên này để 4rom văn mình hơn.
1.Thành viên này tuyển ref mà quảng cáo sai sự thật làm thiệt hại rất nhiều cho ae 4rum về cả thời gian và tiền bạc. Bằng chứng khi tuyển ref trang keencash.com mà ai đọc cũng k thể nhịn cười vì độ trơ trẽn của bác này. Ban đầu là như thế này Như đã hứa mình sẽ pub một site invest shares đang được xây dựng để có thể so sánh và thậm chí là vượt mặt PRS ^^ Admin là 1 investor có kinh nghiệm về invest shares nên chúng ta có thể yên tâm là ko có lỗi phát sinh như các site invest shares thất bại khác.
Nhưng khi site phát sinh lỗi thì nói là do admin còn non kinh nghiệm. Nực cười không
2. Có nhiều lời lẽ rất vô văn hóa, gặp ai mà nói gì k vừa lòng là chửi thẳng tay. Bằng chứng thì nhiều quá mình không thể cập nhật hết. Điển hình thôi nha:
khỏi phải cắn , mẹ ức chế. Khỏi chơi nữa
MOD ban nick giùm mình
Originally Posted by phamvn1988
Haha, có lãi mới rcb à. Vụ gì đây. Giữ uy tín đi bác

không chơi thì cút đi thằng này . Cắn cái shit à
Mình là ref của nó yêu cầu nó rcb mà nó trả lời vậy đó. Tiền của nó rút 1 phần cũng là từ ref mà
Và còn rất nhiều lời lẽ vô văn hóa khác, nói thật là đếm không xuể :). Cho nó out khỏi diễn đàn này cho rồi

Sao cậu không nghĩ thêm và tự hỏi trước khí tham gia là chính cậu ấy là admin luôn nhỉ, giờ thì tiền bạc dư dả rồi, nghỉ ngơi tận hưởng đã !

Dù sao thì các bạn cũng phải cảm ơn nó đi, vì nhờ nó mà các bạn đã nhận ra các bạn còn gà lắm. Tiền không phải là rác đâu mà có thể lụm được dễ như vậy :D.

Một bài học cho những ai muốn làm giàu nhanh chóng mà không chịu làm việc. Những thể loại này trên thế giới ảo thì nhiều lắm, ban nick thì nó lại tạo nick khác thôi, hoạt động dưới hình thức khác. Và cũng có thể có thằng khác học làm theo cách đó thôi mà. Một kiểu scammer trá hình. Điều đáng nói là người bị scam lại tình nguyện đưa tiền cho nó, và khi biết mất tiền mà không làm gì được :D

Em nó dùng toàn ngôn ngữ của động vật ko à, nào là "cắn, cút, biến, c-ho..v...v." :binhsua10:

Chỉ có loại đầu và miệng toàn shit nên người ta góp ý mà không chịu hiểu, còn miệng lưỡi thì toàn phun ra những lời như thế. Vote ban thẳng cánh.

Sao cậu không nghĩ thêm và tự hỏi trước khí tham gia là chính cậu ấy là admin luôn nhỉ, giờ thì tiền bạc dư dả rồi, nghỉ ngơi tận hưởng đã !

:binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24:

Mình đã từng khuyên mọi người không nên chơi theo thể loại này rồi, nhưng mà bị đáp gạch vãi đái quá nên thôi, mặc kệ. Thằng nào ngu thì chết thôi, tiền của mình mình giữ được là tốt rồi ;)

có 1 cách để lấy RCB 100% những trang như thế này là làm xây dựng team, 1x1 thôi, tức là 1 người uy tín đứng ra đầu tiên, người thứ 2 sẽ là downline của người thứ nhất, người thứ 3 là downline của người thứ 2, cứ như vậy. Chỉ có người cuối cùng là thiệt thòi, cũng phải chấp nhận thôi, ai chậm chân thì phải chịu.
Còn về mấy site invest này thì có thể tham khảo ở các trang MMG, TG. Có thể cùng nhau bàn luận để chọn site nào có vẻ là uy tín nhất. Về tiếng Anh và kinh nghiệm thì mình nghĩ ở đây rất nhiều người rành rồi, k thành vấn đề

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week