Hội những người tẩy chay trangex vì không giữ uy tín và ăn nói thô tục, vô văn hóa

Status
Not open for further replies.
Hôm nọ có 1 bác nhận xét rất hay về bạn này là : Chửi nhau quen rồi ;))
Mấy bác bên trên ném gạch thì cũng đừng vơ ráo đàn bà phụ nữ vào kẻo có biến nhá, mem nữ 4rum ko ít đâu :binhsua20:

Mình đã từng khuyên mọi người không nên chơi theo thể loại này rồi, nhưng mà bị đáp gạch vãi đái quá nên thôi, mặc kệ. Thằng nào ngu thì chết thôi, tiền của mình mình giữ được là tốt rồi ;)
Mình cũng sợ thể loại nguy hiểm lắm, cứ mở miệng ra là não phẳng, hoặc dùng từ ngữ thô tục, nghe là ko mún nc phải out ra khỏi topic ngay.

- - - Updated - - -

Hôm nọ có 1 bác nhận xét rất hay về bạn này là : Chửi nhau quen rồi ;))
Mấy bác bên trên ném gạch thì cũng đừng vơ ráo đàn bà phụ nữ vào kẻo có biến nhá, mem nữ 4rum ko ít đâu :binhsua20:

4r mình khoảng bao nhiêu mem nữ vậy bạn, định làm event cho chị e nhân ngày 20/10

Các site invest share của ExTrang giới thiệu thì có thể đăng ký mà 0 cần sponsor mà các bạn.
Nếu muốn solo thì cứ tự ref cho mình 3-4 user thì có thể ăn commisson các level của mình.
Người ta giới thiệu mình 0 theo thì thôi, 1 lần, 2 lần bị hố thì rút kinh nghiệm đi .
ExTrang có 1 site invest share bên MMG là : http://www.moneymakergroup.com/Dadshares-Dadsharescom-t422115.html
Sau 2 ngày bị scam, 0 biết là quen admin Tây cỡ nào, nhưng theo mình nghĩ chơi với Tây 0 đơn giản.
Tây 0 dễ nghe theo bạn mà bỏ $ vào đầu tư đâu dù chỉ 1$ . Site nào họ cũng test kỹ server, domain, rank... trước khi đầu tư.
Không như anh em MMO VN mình, toàn theo nhau rồi dính scam ----> mất tiền

Đúng là bạn này tuyển ref nhưng kình nghiệm giao tiếp thì kém thât. Mình làm ref cho 1 lần thấy ức chế . Nên mình chuyển sang bạn khác. Tính cách như vậy thì rất hay xảy ra mô thuấn trong cuộc sống .

:m190: bất tài GATO thì phải xem lại, đếch biết thằng chồng chị nó giỏi cỡ nào nhưng cần độ thì tui sẽ độ nhé

chỉ giỏi chém gió , mmo thì chưa được 1 tháng mà khua môi múa mép như Pro ấy

Hic, đọc mấy cái topic có comment của con mụ trang mới thấy sợ nó:m061::m061:.
Đàn bà con gái gì mà ăn nói như mấy con đĩ đứng đường. Đúng là cái loại vô học.:m011::m011::m011::m011:
Vì một 4rum văn minh hơn, Vote 1 phiếu cho mod baned nó.:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

Mình cũng sợ thể loại nguy hiểm lắm, cứ mở miệng ra là não phẳng, hoặc dùng từ ngữ thô tục, nghe là ko mún nc phải out ra khỏi topic ngay.

- - - Updated - - -

4r mình khoảng bao nhiêu mem nữ vậy bạn, định làm event cho chị e nhân ngày 20/10

Mình biết sơ sơ cũng có tầm 15-20 mem rùi còn mấy bác ko để lộ giới tính thì ko rõ ;))

Ko biết đồng chí này ngoài đời có chơi được với ai hay có bạn bè gì ko, còn trên này đúng là không ngửi được. Ăn nói thì vô văn hóa, topic người khác thì vào chọc phá, topic của mình ai nói ko theo ý là văng tục rồi giở thói chợ búa mất dậy ra.
p/s: chỉ có ông nào hâm phát cuồng thì mới tin nó là nữ :)

Ở chỗ mình có 1 đưa cũng tên là Trang ''ết''... Tóc ngắn. ng gầy. măt mũi bợm chợm như con trai... như khỉ đột ấy. :">

P/S: Trangex này đi tuyển ref mà làm như mình là bố của ref k bằng!!

Các bạn có gạch đá thì cũng đừng mang lý do phụ nữ ra xúc phạm nhé.Tỷ lệ scamer (hạng rẻ rách nhất trên đời này) nằm ở phía ngược lại đấy). Yêu cầu ném đá đích danh còn xúc phạm phái yếu thì nên xem lại mình. Không có phái yếu never có phái mạnh.

Anh em đồng chí nào có bức xúc như mình thì vào mà comment cho mod banned cái nick đó đi cho rồi. Nói thật là mình bức xúc lắm mới bỏ thời gian ra lập cái thớt này. Đề nghị mod vào xem xét những lời nói vô văn hóa của thành viên này để 4rom văn mình hơn.
1.Thành viên này tuyển ref mà quảng cáo sai sự thật làm thiệt hại rất nhiều cho ae 4rum về cả thời gian và tiền bạc. Bằng chứng khi tuyển ref trang keencash.com mà ai đọc cũng k thể nhịn cười vì độ trơ trẽn của bác này. Ban đầu là như thế này Như đã hứa mình sẽ pub một site invest shares đang được xây dựng để có thể so sánh và thậm chí là vượt mặt PRS ^^ Admin là 1 investor có kinh nghiệm về invest shares nên chúng ta có thể yên tâm là ko có lỗi phát sinh như các site invest shares thất bại khác.
Nhưng khi site phát sinh lỗi thì nói là do admin còn non kinh nghiệm. Nực cười không
2. Có nhiều lời lẽ rất vô văn hóa, gặp ai mà nói gì k vừa lòng là chửi thẳng tay. Bằng chứng thì nhiều quá mình không thể cập nhật hết. Điển hình thôi nha:
khỏi phải cắn , mẹ ức chế. Khỏi chơi nữa
MOD ban nick giùm mình
Originally Posted by phamvn1988
Haha, có lãi mới rcb à. Vụ gì đây. Giữ uy tín đi bác

không chơi thì cút đi thằng này . Cắn cái shit à
Mình là ref của nó yêu cầu nó rcb mà nó trả lời vậy đó. Tiền của nó rút 1 phần cũng là từ ref mà
Và còn rất nhiều lời lẽ vô văn hóa khác, nói thật là đếm không xuể :). Cho nó out khỏi diễn đàn này cho rồi

tớ đã cảnh báo từ những topic đầu của nó mà có ai nghe đâu. nhìn site là minh ko bao giờ invest vào rồi. còn này nó chỉ thích tây thôi =))

Đã nhắc rồi mà ko ai thèm hiểu à? Lĩnh vực mmo thì nói về mmo, lôi chuyện đồn bậy bạ ngta bị chồng bỏ, mặt xấu xí ra để làm gì??
Lo kiếm tiền đi đừng có ở đó rãnh rỗi sỉ nhục người khác !!
Trangex bị ban nick vì lý do ăn nói thô tục ko lịch sự với mem khác, làm họ bức xúc lập luôn hội phát cuồng í nhầm tẩy chay :|

- - - Updated - - -

sao tự nhiên xóa bài không có lý do nhỉ.
Toàn những cmt sỉ nhục người khác, ko bàn về mmo mà lôi chuyện ngoài lề 4rum ra để nói. Cmt này coi như thông báo với các cmt bị xoá nhé

Đóng topix đi mod ui.....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week