Hội những người tẩy chay trangex vì không giữ uy tín và ăn nói thô tục, vô văn hóa

Status
Not open for further replies.
vào forum chưa đầy 1 tháng và đã có hơn 700 post và lượng fan khổng lồ đến như thế này :binhsua10:

có 1 cách để lấy RCB 100% những trang như thế này là làm xây dựng team, 1x1 thôi, tức là 1 người uy tín đứng ra đầu tiên, người thứ 2 sẽ là downline của người thứ nhất, người thứ 3 là downline của người thứ 2, cứ như vậy. Chỉ có người cuối cùng là thiệt thòi, cũng phải chấp nhận thôi, ai chậm chân thì phải chịu.
Còn về mấy site invest này thì có thể tham khảo ở các trang MMG, TG. Có thể cùng nhau bàn luận để chọn site nào có vẻ là uy tín nhất. Về tiếng Anh và kinh nghiệm thì mình nghĩ ở đây rất nhiều người rành rồi, k thành vấn đề
Tiếng Anh thì 4rum này nhiều người pro lắm k phải lo

- - - Updated - - -

là con trai hay con gái vậy nhỉ ? :-s
Con gái đó bác, con trai không ai hỗn như nó đâu. Bác thắc mắc coi chừng nó chửi đó, ae k ai chửi lại nó đâu. K lẽ giờ em đào mộ mấy topic nó chửi lộn với mấy bác trên này chứ

Khổ thân, e nó 20t à, không được đi học phải lấy chồng sớm nên có biết văn hóa là gì đâu bạn có nói cũng giống đàn gảy tay trâu thôi, ở đời sống sợ nhất là lũ này vì chúng rất đông và nguy hiểm :m196::m196::m196::m196::m196::m196:
Chắc đợt vừa rồi ẻm bị lỗ, mà tiền đầu tư là tiền mua sữa cho con nên sợ chồng mắng quá ẻm đã ăn tiền rb của anh em để bù vào không thôi tối về lại bị chồng dập cho nữa. Haha :m036::m036::m036:
chuẩn nè :))

mù trang ết này chuyên quăng boom,đá đểu người khác.....

Cậu ta cũng chém mình 1 topic. Nhưng không thèm chấp. Những ai theo cậu ta mà bị lỗ thì tự chịu. =)). Chơi cái này phải thế thôi :D

Thấy có chồng con rồi mà suốt ngày trên mạng, tìm mấy site ponzi tuyển ref là biết trình thế nào rồi ;))
Đã zậy còn hay tỏ ra nguy hiểm, nhìn lời văn là biết ko có đi học rồi.
Thấy mấy site là biết ăn mấy xu của ref rồi, vào comment cái lạ nói GATO, đúng là cái loại động vật toàn dùng mấy từ cắn, cút, biến ;))

vào forum chưa đầy 1 tháng và đã có hơn 700 post và lượng fan khổng lồ đến như thế này :binhsua10:

Chỉ là dụ newbie chơi thôi. =)). Topic của hắn nhiều vô kể. Nhưng ta chả thèm đếm xỉa =)). Dụ sao đc ta

post hinh sex k bị ban ah :))
anyway, sáng nay có con Mary nó gioi thieu site này http://www.roi187.com, con này chơi ít nhưng toàn site chất lượng, site này mua ad quảng cáo, nhưng hưởng lãi cố định, có tái đầu tư 40%, nhìn giao diện ngon lành.
Ai đứng lên review, tìm hiểu đi roi có chế độ RCB hay build team đi, 4 ngày nữa site mới hoạt động

post hinh sex k bị ban ah :))
anyway, sáng nay có con Mary nó gioi thieu site này http://www.roi187.com, con này chơi ít nhưng toàn site chất lượng, site này mua ad quảng cáo, nhưng hưởng lãi cố định, có tái đầu tư 40%, nhìn giao diện ngon lành.
Ai đứng lên review, tìm hiểu đi roi có chế độ RCB hay build team đi, 4 ngày nữa site mới hoạt động
bác có chơi site này thì hiện nay mình thấy adzrewards khá ổn, bác Vietsu dep 1 khoản kha khá vào site này. Mà thôi site mới thì ra ngoài lập thớt mà chém

Đề nghị mọi người ko xúc phạm member khác. Mấy tuần nay mình liên tiếp thấy các cmt xúc phạm member nữ, mình rất bức xúc, rất ghét những bạn xúc phạm người khác nhé

Đề nghị mọi người ko xúc phạm member khác. Mấy tuần nay mình liên tiếp thấy các cmt xúc phạm member nữ, mình rất bức xúc, rất ghét những bạn xúc phạm người khác nhé
em gái ban hết cho biết mặt :D

ko tự dưng mà người ta ghét nhìu thế đâu bạn :))

Thuộc dạng bá đạo
mới vào 4rum mà chém không chừa một ai, từ newbie đến pro và cả mod.
với downline vừa ý thì cho rcb không thì cho shit ngay
Chỗ nào cũng thấy chỗ nào cũng chém toàn chỉ trích người khác là nhiều

topic dẫn chứng
Còn mấy cái nữa mà mod xóa rồi hix
http://mmo4me.com/showthread.php?78...Rule-box-Matrix-Investment-hien-tai-nhe/page3

trangEX

Join DateSep 2012Locationcăn nhà thân iu :xPosts165Thanks69Thanked 110 Times in 32 Posts

More Info

OK các GATO thắng rồi nha, từ giờ tự sướng với nhau nha =)) ko bao giờ ta tìm hiểu pub site trong này nữa =))Để bọn GATO chúng mày tự sướng với nhau. 1 Lũ ngu bất tài và GATO =))
Ba mẹ để ra chỉ để đi phá người ta chứ chẳng giúp ích đc gì cho đời :))​

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week