Suggest Hỏi về Fanbox

Mình đăng kí 1 acc cũng lâu mà bỏ quên nó 1 thời gianVừa rồi acc Paypal bị limit nên vào mail thì nhận được mail từ fanbox nên log vào xem thử thì thấy thế này

Theo mình đoán thì chắc tiền này chỉ sử dụng được việc nhỏ trong fanbox vì mình mới chỉ hoàn thành profile mà chưa làm gì.
1. Mình muốn hỏi tiền này có thể sử dụng việc gì trong fanbox.
2. Có nên xóa acc này và tạo acc giống info khi mà paypal đã limit.( vì không biết có thay được pp khác không)
3. Có thể tạo acc trước và add Paypal sau vì paypal mới tạo không thể dep được vài chục $ vào.

Cảm ơn

ngdangkhoa91

Senior
Verified
Reactions
137
MR
0.046
Mình đăng kí 1 acc cũng lâu mà bỏ quên nó 1 thời gianVừa rồi acc Paypal bị limit nên vào mail thì nhận được mail từ fanbox nên log vào xem thử thì thấy thế này

Theo mình đoán thì chắc tiền này chỉ sử dụng được việc nhỏ trong fanbox vì mình mới chỉ hoàn thành profile mà chưa làm gì.
1. Mình muốn hỏi tiền này có thể sử dụng việc gì trong fanbox.
2. Có nên xóa acc này và tạo acc giống info khi mà paypal đã limit.( vì không biết có thay được pp khác không)
3. Có thể tạo acc trước và add Paypal sau vì paypal mới tạo không thể dep được vài chục $ vào.

Cảm ơn

thôi xóa cái acc này đi bạn..toàn xài IPL..tơi tháng nó auto từ tiền trong paypal thì khổ!

Upvote 0

chipcoi2005

Junior
Reactions
20
MR
0.000
thôi xóa cái acc này đi bạn..toàn xài IPL..tơi tháng nó auto từ tiền trong paypal thì khổ!
Vẫn sử dụng info cũ và số điện thoại cũ được phải không bạn?
Có điều tạo acc mới và paypal của mình cũng mới tạo lại, muốn chơi và dep tiền ngay thì cũng khó nhỉ?

Upvote 0
Vẫn sử dụng info cũ và số điện thoại cũ được phải không bạn?
Có điều tạo acc mới và paypal của mình cũng mới tạo lại, muốn chơi và dep tiền ngay thì cũng khó nhỉ?

chắc được..nếu bạn del luôn..bạn tạo acc mới chưa..ko mình cho nè..hướng dẫn tận tình!

Upvote 0

cuongcuong

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Follow me on Facebook
xin chào mọi người, mình là một thành viên mới biết về mmo. mình vừa mới tìm hiểu về fanbox, rất mong nhận được sự giúp đở của mọi người.có ai có thể cho mình xin một code hoặc hướng dẫn về fanbox được không ạ. mình xin cảm ơn và hậu tạ. ( tùy sức mình thôi nha @@)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week