hỏi về trust card

alaxolala

Senior
Reactions
370
MR
0.000
Tình hình là mình mới mua một cái thẻ trust card nên có vài câu hỏi nhờ mọi người tư vấn cho.
+ Thẻ trust card không có tên vậy điền vô paypal theo tên paypal thì có with về được không ?
+ Thấy mọi người bảo veri bằng trust card hay bị limite có phải không vây ?. Hix
- Ai đã dùng trust card cho xin ý kiến tham khảo.....
Thanks...!

Hên xui lắm . Mình thấy lúc veri được ko . Lúc limit lúc k Cũng chẳng rõ nguyên nhân do đâu

Upvote 0
Các bác chờ tuần này bên BK ra cái thẻ veri pp dc, with về dc. nạp tiền vào dc qua BK thì sài thoải mái có vấn đề gì BK support,quá ngon phải ko các bác, mà là thẻ cứng luôn nhét vào cột ATM là ra tiền ;))

Upvote 0
mình không có thẻ SCB mà làm thêm cái đó thì lại tốn 1 lần phí nữa.
Mình chỉ muốn hỏi là trustcard có with được không thôi :)

Upvote 0
mình không có thẻ SCB mà làm thêm cái đó thì lại tốn 1 lần phí nữa.
Mình chỉ muốn hỏi là trustcard có with được không thôi :)

trustcard with dc.nhưgn bác chờ bên BK ra cái thẻ chức năng ngon lành hơn, cũng sài pp dc mà liên kết với ví điện tử, đảm bảo ngon yên tâm, support 24/7. mà là thẻ cứng luôn như thẻ ATM ấy, mang ra cây ATM rút thoải mái

Upvote 0
trustcard with dc.nhưgn bác chờ bên BK ra cái thẻ chức năng ngon lành hơn, cũng sài pp dc mà liên kết với ví điện tử, đảm bảo ngon yên tâm, support 24/7. mà là thẻ cứng luôn như thẻ ATM ấy, mang ra cây ATM rút thoải mái

Tình trang PR cho thẻ hơi nhiều làm lạc chủ đề của TOP

Upvote 0

khi nào có đấy bác. có demo không?

Upvote 0
Tình trang PR cho thẻ hơi nhiều làm lạc chủ đề của TOP

vầng nghề nghiệp mình bắt buộc phải PR sản phẩm tới mọi người ơ bất cứ nơi đâu :D .nó là thẻ cứng như bank trên đó có logo BK mà :D , khi nào ra anh em ủng hộ nhé, sẽ public sớm

Upvote 0
nói trustcard giống hệt visa acb mà vẫn chưa hiểu à ? hay chưa dùng visa acb bao giờ ?
Cậu nói giống hệt thì so sánh không đúng rồi. Cái thẻ ACB có cả tên in trên thẻ và nó uy tín với paypal lâu rồi.
Mình chưa dùng thẻ trust card nên mới hỏi. Cậu đã with được tiền về thẻ thì cho xin 500 proof là mình close topic.
Thanks

Upvote 0
Nếu thế thì các bác cash out pp ngon lành rồi ak? ko cần phải mệt mỏi đi tìm ng bán nữa. Cho dù pp có gắt thế nào thì các bác vẫn có cách cash dc nó ;)

Upvote 0
with về đc khi cái thẻ trust card đó có thông tin rõ ràng .. số CMT hoặc kết nối với SCB để chứng minh khi có giao dịch ... chứ thẻ trắng 99% limit .. còn 1% có proof :binhsua10: phải nói ông này cực hên .. chắc có tiền án tiền sự về rửa tiền

.. 4rum này có mấy ông bên trustcarrd đấy .. bảo ng ta đưa cái link hướng dẫn gửi mail đăng kí thông tin cho trustcard

Last edited by a moderator:
Upvote 0
trustcard rút được , nhưng khi tiền về thẻ sẽ bị lock khóa lại
còn verify paypal thì chỉ bin 4679 bị limit thôi
các bin khác vô tư , limit là do cách dùng paypal chưa có kinh nghiệm thôi

Upvote 0
trustcard rút được , nhưng khi tiền về thẻ sẽ bị lock khóa lại
còn verify paypal thì chỉ bin 4679 bị limit thôi
các bin khác vô tư , limit là do cách dùng paypal chưa có kinh nghiệm thôi
tức là trustcard very paypal thoái mải phải ko bạn?còn limit hay ko là do mình sd paypal à?thế very = trustcard thì cứ điền vô pp là đc à?mình new ko biết very

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week