Hỏi về việc nhận $ trong paypal

PhuocThien

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
ví dụ mình có 3 acc của 1 site nào đó, mình add thêm 2 mail phụ vào paypal và cuối tháng acc paypal của mình nhận tiền 3 lần từ cùng 1 site và cùng một thời gian như vậy có ổn không nhỉ? nếu limit vì nhận như thế có dễ gỡ không mọi người!
THANKS!

mọi người giúp với đi, mình sợ pp lắm rồi, cái gì liên quan pp cũng phải hỏi cho thật kĩ!

Upvote 0
Nếu cùng một thời điểm thì không nên. Nếu ngày hôm đấy nó thanh toán chỉ vài chục GD nó sẽ phát hiện cùng tên của 3 mail.

Nên để cách ngày nếu site vẫn thanh toán hằng ngày

Upvote 0
khó mà ổn đc đấy ! thấy máy bác kêu như này thì có mít ăn đó :D

Upvote 0
ko sao cả, làm off người ta add cả đống mail đấy :D
Add mail nhưng không phải nhận tiền cùng một thời điểm cho nhiều acc nhé

thanks cậu! ai nhận như vậy nhiều lần rồi vào nói mình tiếng với! tự nhiên bây giờ sinh bệnh sợ pp .
Mình đã từng nhận 7 acc trong 2 ngày. Admin nó chụp hình cho xem 20 GD. có tới 4 GD cùng tên trong acc của nó bởi 2 ngày hôm đấy nó chỉ thanh toán cho vài chục acc.

Upvote 0
ko có chuyện nhận tiền cả 3 giao dịch đều trùng nhau cả giờ - phút - giây, mình đã từng làm off, add 10 mail, nhận cách nhau vài phút ko sao đâu :binhsua57:

Upvote 0
ko có chuyện nhận tiền cả 3 giao dịch đều trùng nhau cả giờ - phút - giây, mình đã từng làm off, add 10 mail, nhận cách nhau vài phút ko sao đâu :binhsua57:
còn 1 mail mà nhận 2 lần tiền từ cũng 1 tài khoản trong 1 ngày có sao không cậu?

Upvote 0
Ừ, là mình nói nếu with gần nhau thì khả năng thanh toán gần nhau là có thể

kể cả không thanh toán cùng giờ nhé, nếu thanh toán trong 1, 2 ngày, mà ngày đó Admin chỉ thanh toán cho vài chục GD thì việc hiện trùng ít nhất 2 tên trong acc amin là có chứ?????

Để an toàn nên tránh with 3 acc về 3 mail trong 1 PP trong cùng thời điểm gần nhau

Last edited by a moderator:
Upvote 0
còn kiểu chỉ dùng 1 mail?
Ví dụ: trong cũng một ngày : 7h site pay cho mình 50$, 8h site pay tiếp cho mình 50$ , như vậy có ổn không nhỉ? paypal nó có để ý không?

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Còn 1 cách nữa,đó là cậu đưa mail lúc đăng ký,sau khi nó paid tiền rồi mới add mail vào xác nhận,như vậy thì nó ko biết.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
422,665
174,952
Latest member
maydonongdo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom