Referrer Hội zeekrewards - Bonus 1.5 wmz

bây h vào web nó đòi pass với id, phải làm sao đây

mình cũng bị thế 1 lúc nhưng bây giờ vô bình thường rồi

mọi người gặp hiện tượng lạ như bắt nhập username+pass như lúc nãy thì đừng làm gì cả nhé,chờ 1 lúc xem sao hay pm hỏi mọi người nhé,đừng dại mà nhập pass vào!Thân

Dải ip của nhà cung cấp FPT 118.71 chính thức bị Zeek ban nhé,các dải khác của FPT vào bình thường,không biết đồng chí nào mở nhiều tài khoản hay cheat gì mà giờ nó ban rồi,làm ảnh hưởng đến ai đang dùng mạng FPT ,cứ thế này mai mốt nó ban sạch các dải ip của các isp Việtnam thôi

Hic minh cug k vao dc zeek tu hom qua.bjo fai lam sao day?
:(
Bác dùng FPT đúng không,nếu bác dùng gói phổ thông thì là ip động,chỉ còn cách là bác reset lại modem,2 đến 3 lần là được,vì dải ip 118.71....... của FPT bị Zeek chặn rồi,bác reset xong,check thấy ip không fải là dãy 118.71..... là vào được

Upppppppp cho bác
Tiện thể hỏi tý: em ref cho bác và chơi đã 1 tuần nhưng chả thấy point ở đâu cả. Bác chí em với.

---------- Post added at 06:18 PM ---------- Previous post was at 06:11 PM ----------

P/s: Sau 2 tháng bác có bonus ko thế để em còn biết đường mà tiếp tục chứ.

Upppppppp cho bác
Tiện thể hỏi tý: em ref cho bác và chơi đã 1 tuần nhưng chả thấy point ở đâu cả. Bác chí em với.

---------- Post added at 06:18 PM ---------- Previous post was at 06:11 PM ----------

P/s: Sau 2 tháng bác có bonus ko thế để em còn biết đường mà tiếp tục chứ.

bạn vào "Retail Profit Pool Report " để xem point nhé!

có bonus nhé bạn!

P/S:Bạn xem kĩ điều kiện bonus dùm mình nha,mình sẽ bonus cho bạn sau khi bạn up lên silver nhé!

Thân

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week