Referrer Hội zeekrewards - Bonus 1.5 wmz

Còn tuyển ref và support ko bác nhỉ :D tính 14 này thi xong thì chiến thử :D

support thì tất nhiên rồi bác,hi vọng được hợp tác với bác!

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 08:30 PM ----------

bay lên nữa nào :binhsua02:

up cho buổi trưa nào :binhsua16:

---------- Post added at 01:25 PM ---------- Previous post was at 12:47 PM ----------

THÔNG BÁO:ngừng bonus từ ngày 2/12/2011 rồi nha các bác(đầu topic) nhưng vẫn tuyển ref và support nhiệt tình,mong mọi người ủng hộ .Thân

cho hoi khi nao thi chuyen point thanh vip. Up lên silver sau khi chuyen point thanh vip hay la up silver truoc?

theo lịch thì 2 tháng 1 lần ,point sẽ dc chuyển thành vip,theo lịch là 15/12/2011 tới đây sẽ có đợt tiếp theo,up lên silver sau khi chuyển point thành vip nhé bạn vì zeek tính lợi nhuận dựa vào vip .Thân

chủ 2pic cho cái YH để tiện liên lạc nào :-?, có YH sẽ ref, chỉ cần hướng dẫn cách chiến là được, không cần nhận bonus.

chủ 2pic cho cái YH để tiện liên lạc nào :-?, có YH sẽ ref, chỉ cần hướng dẫn cách chiến là được, không cần nhận bonus.

hi vọng được hợp tác với bạn.Thân

thế khi 125 vip -> sliver -> để nhận được 1 ~> 1.5$/day thì up xong cứ để nguyên à cậu ? ( vẫn vào post ad hằng ngày ! )

Khi mới up lên silver xong thì 2 ngày đầu tiên các bạn phải để BID repurchase reference tại trang Retail Profit Pool Report thành 0% ,sau đó nếu các bạn muốn lấy lợi nhuận thì cứ để nguyên 0%,nếu muôn lấy bid thì các bạn đổi lại thành 100%

thế đơn vị bid là gì ? point -> vip, và khi up lên sliver thì vip được gọi là bid à ? khi đó 125 vip được gọi là 125 bid và có giá trị tồn tại 90 day ? mình hiểu thế có đúng ko nhỉ.

tiếp tục : khi mình nhận 1 ~> 1,5$/day theo plan sliver của nó thì mình post ad thì vẫn tính là point và point đó lại được dùng để convert sang vip sau 2 tháng à cậu ?

thắc mắc nhiêu đấy giải đáp hộ mình, giờ vào reg nick cái đã :D

thế khi 125 vip -> sliver -> để nhận được 1 ~> 1.5$/day thì up xong cứ để nguyên à cậu ? ( vẫn vào post ad hằng ngày ! )

để 0% nếu muốn lấy lợi nhuận và 100% nếu muốn nuôi vip nhưng khi mới up lên silver thì phải để 0% trong 2 ngày nha bạn!

khi mình nhận 1 ~> 1,5$/day theo plan sliver của nó thì mình post ad thì vẫn tính là point và point đó lại được dùng để convert sang vip sau 2 tháng à cậu ?

cậu phải có vip thì khi up lên silver,zeek sẽ dựa vào số vip bạn có để tính lợi nhuận cho bạn(bạn có thể đợi 2 tháng để point -->vip hoặc có thể mua vip = AP)

khi đã có 125 vip-->1 đến 1.5$ hàng ngày:

1 là bạn nuôi vip (vip tăng lên hàng ngày) -->khi đến 1 mức nào đó ví du tăng lên 200 vip thì bạn mới bắt đầu lấy lợi nhuận thì khi đó lợi nhuận sẽ là khoảng 2-3$/ngày

2 là bạn lấy lợi nhuận --> khi đó lợi nhuận sẽ không tăng mà chỉ 1 đến 1.5$/ngày thôi vì vip không tăng

bid = vip nha bạn

khi đã chuyển từ point sang vip và bạn up lên silver thì point sẽ không được + nữa mà chỉ +vip thôi (vì khi đó point = 0)

trường hợp nếu bạn đầu tư -->có nghĩa là bạn mua vip và up lên silver thì vip và point sẽ cùng dc + dựa vào số vip và point mà bạn hiện có,2 tháng theo lịch thì point sẽ dc chuyển thành vip

vip tồn tại trong 90 ngày nha bạn!

zeek tính lợi nhuận ($ có thể rút)dựa vào vip chứ không dựa vào point nha bạn!

Last edited by a moderator:
khi đã có 125 vip-->1 đến 1.5$ hàng ngày:

1 là bạn nuôi vip (vip tăng lên hàng ngày) -->khi đến 1 mức nào đó ví du tăng lên 200 vip thì bạn mới bắt đầu lấy lợi nhuận thì khi đó lợi nhuận sẽ là khoảng 2-3$/ngày

2 là bạn lấy lợi nhuận --> khi đó lợi nhuận sẽ không tăng mà chỉ 1 đến 1.5$/ngày thôi vì vip không tăng

bid = vip nha bạn

khi đã chuyển từ point sang vip và bạn up lên silver thì point sẽ không được + nữa mà chỉ +vip thôi (vì khi đó point = 0)

trường hợp nếu bạn đầu tư -->có nghĩa là bạn mua vip và up lên silver thì vip và point sẽ cùng dc + dựa vào số vip và point mà bạn hiện có,2 tháng theo lịch thì point sẽ dc chuyển thành vip

vip tồn tại trong 90 ngày nha bạn!

zeek tính lợi nhuận ($ có thể rút)dựa vào vip chứ không dựa vào point nha bạn!

mình vừa mua 5 bids nhưng số VIP ko có tăng lên... điều đó có nghĩa Bid và VIP khác nhau mà ta :|... muốn xem số bids hiện tại mình đang có ở đâu hả bác...

mình vừa mua 5 bids nhưng số VIP ko có tăng lên... điều đó có nghĩa Bid và VIP khác nhau mà ta :|... muốn xem số bids hiện tại mình đang có ở đâu hả bác...

cậu để 1 lát nó update thì vip sẽ tăng!

vip = bid

mà cậu mua = AP à?

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be