Referrer Hội zeekrewards - Bonus 1.5 wmz

Lúc mà thời gian đếm ngược từ 24h đó nó ghi mình không đủ diều kiện để nhận tiền mặt ( đã đếm ngược hết 24h)

cho mình hỏi sem điểm ở đâu vậy

cho mình hỏi sem điểm ở đâu vậy

Bạn vào Retail Profit Pool Report nha!

Lúc mà thời gian đếm ngược từ 24h đó nó ghi mình không đủ diều kiện để nhận tiền mặt ( đã đếm ngược hết 24h)

Bạn chụp hình cho mình xem dc không,vì mình đều dc + point mỗi ngày trong thời gian chơi free :binhsua163:

Thôi thank bạn đã suppost nhiệt tình mình đã được + mà nó cộng trễ quá. Sẵn cho mình hỏi luôn nha mình Post ADS rồi sau khi thởi gian đếm ngược về 0 thì mình mới POst ADS nữa hay là sao hay là sau thời gian post ADS khoang 20h là Post lại được nữa hay hã

Thôi thank bạn đã suppost nhiệt tình mình đã được + mà nó cộng trễ quá. Sẵn cho mình hỏi luôn nha mình Post ADS rồi sau khi thởi gian đếm ngược về 0 thì mình mới POst ADS nữa hay là sao hay là sau thời gian post ADS khoang 20h là Post lại được nữa hay hã

không cần 24h bạn,ví dụ 12h trưa hôm nay bạn post ad ngay mai 8h sáng bạn post vẫn dc thời gian sẽ tự động reset về 24h

Thân

ko nói sớm làm chiều mình quăng cho ông ý 1 rổ gạch rồi :binhsua160:

à,tại mình vào 4rum không muốn đụng chạm với ai cả,vui vẻ là chính,ý mình nói là như thế chứ mình không biết bác đó là ai cả!

Thân!

đã ref cho chủ thớt : locthiennguyen
Có điều mình chưa rõ cách chơi lắm hy vọng đc giúp đỡ :binhsua162:

đã ref cho chủ thớt : locthiennguyen
Có điều mình chưa rõ cách chơi lắm hy vọng đc giúp đỡ :binhsua162:

bạn reg rồi thì mỗi ngày bạn vào zeek post ad là dc rồi,có gì khó khăn bạn cứ post tại đây ,mình sẽ giải đáp trong thời gian sớm nhất có thể!

Thân!

tài khoản mình chưa nâng cấp lên bạc hay sắt gì gì đó :D thì có tuyển ref được không ;;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week