Referrer Hội zeekrewards - Bonus 1.5 wmz

Show hàng tý chớ nhể ..! Dạo này ô chủ thớt có vẻ bỏ bê :))

mới đăng ký Zeek nó bous 100 point phải ko nhĩ :D

đúng rồi bạn!

zeek pay vào ngày nào vậy mấy bạn :D

sau khi bạn request thì 7-14 ngày sau sẽ nhận được tiền!

tài khoản mình chưa nâng cấp lên bạc hay sắt gì gì đó :D thì có tuyển ref được không ;;)

Vẫn được nhé bạn!

THÔNG BÁO : DO CÒ VIỆC BẬN TỪ NAY ĐẾN TẾT CHO NÊN BẠN NÀO MUỐN HỎI GÌ CỨ POST TẠI TOPIC NÀY,MÌNH SẼ CỐ GẮNG TRẢ LỜI TRONG THỜI GIAN SỚM NHẤT CÓ THỂ.

THÂN!

làm 1 phép tính nho nhỏ thế này nhé : sau 2 tháng post bài mình sẻ đc chuyển thành vip và up lên bạc hay sắt gì đó thì có thể kiếm đc 2$/1 ngày.Mà sau 90 ngày phải bỏ ra 100$ để mua vip lại k thì công toi. 90x2=180$ -100$= 80$(Vậy là sau 3 tháng chỉ kiếm đc 80$,trung bình 26,6$/1 tháng) Muốn kiếm nhiều tiền hơn phải đầu tư sll.Công việc này có hiệu quả k ?

làm 1 phép tính nho nhỏ thế này nhé : sau 2 tháng post bài mình sẻ đc chuyển thành vip và up lên bạc hay sắt gì đó thì có thể kiếm đc 2$/1 ngày.Mà sau 90 ngày phải bỏ ra 100$ để mua vip lại k thì công toi. 90x2=180$ -100$= 80$(Vậy là sau 3 tháng chỉ kiếm đc 80$,trung bình 26,6$/1 tháng) Muốn kiếm nhiều tiền hơn phải đầu tư sll.Công việc này có hiệu quả k ?
Biết tính toán vậy bạn thử nghĩ xem .
Công việc hàng ngày bạn làm cho site đó như thế nào @@ Mỗi ngày bỏ có 1 phút để post 1 cái ads mà kiếm được 1--> 2$ ngày mà còn đòi hỏi gì nữa.

---------- Post added at 09:57 PM ---------- Previous post was at 09:52 PM ----------

CŨng đang chờ mong ngày 09.01 nài . Ai cũng đang chờ ngày 09.01 thì vào hú hú nào

Mỗi ngày 3 phút,được từ 1~2$ -->tính theo giờ thì công cao không có việc nào bằng!!!
Thử xông vào mấy thằng khác như Capcha hay PTC xem,ngồi solo mỏi lưng mới được từng đó.
Chưa nói tới việc cái case desktop 300W ngốn điện như điên!!!

Cho mình hỏi cách tuyển ref như thế nào vậy :-? (gà quá =.=)

Chuẩn đấy. Vậy tính thoe kiểu này nhé : Mỗi ngày cứ cho là bạn mất 5 phút >>> 10 ngày = 50 phút (cho là 1 h luôn) >>> 1 tháng 3h. Và theo bai toán của bạn thì với 3h làm việc ta sẽ có 26.6 USD. TB mỗi h ta đc 8.8 USD. Bạn cho đây là thấp ah` =.=

Last edited by a moderator:
1 tháng mà kiếm 26,6$ tuy là nhẹ nhàng nhưng đây chỉ là công việc kiếm thêm thôi
Nếu zee mà chỉ với 10$ mà không giới thiệu được người thì đừng đặt nặng vấn đề tiền bạc lắm ..! Hãy coi nó là program kiếm thêm tý chút thôi..! Lãi thật của nó cũng chỉ trên dưới 10%/tháng mà thôi..!
Còn sờ cam hả ..! ZeekRewards - The Rewards Program of a Lifetime!
Cũng ko cần phải lifetime làm gì cho mệt ..! Chỉ cần 5 năm nữa là mình cũng hốt đủ rồi :))

Lấy link tuyển ref sao vậy bác chủ thớt =.= ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week