Referrer Hội zeekrewards - Bonus 1.5 wmz

nó báo vầy nè : Your password was not changed. Passwords must contain a letter and a number. Phải gởi thư để nó đổi pass đúng hok ta :-?

Passwords must contain a letter and a number

đây nè bác, password phải vừa có ký tự, vừa có số. VD: abc123

bác cho hỏi up lên siver chỉ 1 lần thôi hay mỗi tháng phải up một lần? cách up lên siver cho tháng sau thì vào đâu?

bác cho hỏi up lên siver chỉ 1 lần thôi hay mỗi tháng phải up một lần? cách up lên siver cho tháng sau thì vào đâu?

up lên silver mỗi tháng 1 lần nha bạn

bạn vào Upgrade Now để up nhé,lần đầu tiên thì bạn phải up = AP,các lần sau bạn có thể up = Cash Available nhé

sao tự dưng tớ bị trừ hết điểm zeek vậy hjx hjx hxjx ......... ai có thể giải thjx hộ không >"<

là sao bạn,mình chưa hiểu?

bạn xem vip có tăng không,nếu tăng thì point đã dc chuyển thành vip

lần đầu tiền mới thấy site này lạ thế .........
onl ở nhà thì điểm còn nguyên
ra ngoài net thì mất hết điểm :O

tình hình zeek hẹn pay vào ngày 16 nhưng đến giờ đã hơn 4 ngày rùi mà mình vẫn chưa nhận được $, pro vào help với :((

bạn hướng dẫn cách up bằng Cash Available đi, mình vào up Upgrade Now chỉ thấy cấp gold và dimond thôi

kì vậy,nếu chỉ còn gold và di thì là bạn đã up lên silver rồi chứ??

Sau khi bạn có vip và đã up thì bạn vào Retail Profit Pool Report và chọn BID repurchase reference = 0% thì cash available sẽ dc + ,khi cash đã hơn 10$ thì bạn nhấp vào cash available và chọn up lên silver là dc

Thân!

mình đã up lên silver được hơn 30 ngày rồi, thấy vẫn cash vẫn tăng mà ko biết khi nào phải trả 10$ để up silver tiếp. cứ 30 ngày phải up lên silver hay up vào ngày nào trong tháng sau cũng được?

mình đã up lên silver được hơn 30 ngày rồi, thấy vẫn cash vẫn tăng mà ko biết khi nào phải trả 10$ để up silver tiếp. cứ 30 ngày phải up lên silver hay up vào ngày nào trong tháng sau cũng được?

tốt nhất là đúng 1 tháng up 1 lần,ví du 15-10 bạn up thì 15-11 bạn up lần tiếp theo

Thân!

zee sắp bắt buộc veri cái gì đó nhỉ ?

cho hỏi thế này nghĩa là thế nào?
Congratulations on your newly sponsored customer!

China2 has just joined your organization through Zeekler.com as a FREE customer.

Their name is: China Mathews

Thank you,

Zeekler Management

cho hỏi thế này nghĩa là thế nào?
Congratulations on your newly sponsored customer!

China2 has just joined your organization through Zeekler.com as a FREE customer.

Their name is: China Mathews

Thank you,

Zeekler Management

có người đăng ký qua link của bạn ấy mà : http://username.zeekler.com/splash/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod