Referrer Hội zeekrewards - Bonus 1.5 wmz

Đã upgrade rồi và để Buy More Bids with 100% of my Cash Rewards and Commissions. Vậy là cứ chờ mỗi ngày vào là nó mua thêm bid cho mình hả bác :))

Đã upgrade rồi và để Buy More Bids with 100% of my Cash Rewards and Commissions. Vậy là cứ chờ mỗi ngày vào là nó mua thêm bid cho mình hả bác :))

Tùy bạn,nếu bạn muốn nuôi vip thì để 100% mỗi ngày bạn post ad thì nó sẽ + vip cho bạn còn muốn lấy lợi nhuận thì để 0%

Thân!

úp. bạn vào trả lời giúp mình :D

Nếu bạn nói vay thì không thể vì mình đã từng cho người ta vay rồi lặn mất tăm nên từ đó minh không cho ai vay nữa,mong bạn thông cảm!

Thân!

---------- Post added at 01:22 PM ---------- Previous post was at 11:48 AM ----------

up cho buổi trưa nào :binhsua139:

Leftover Change: $0.87

Cái này là gì vậy bác :-? Đã để mua bid 100% rồi mà sao ko thấy tăng bid vậy :-s

mình có ghi đầu topic là 2 ngày đầu bạn phải để 0% ,khi nào lợi nhuận đủ 2.5 thì hãy để 100%,có phải nó báo lỗi sorry... phải không?

Leftover Change là tiền lẻ ,ví dụ ngày đó bạn dc + 2.1 vip thì nó sẽ +2 vip và 0.1 vào Leftover Change,khi nào Leftover Change đủ 1 thì nó sẽ + vào phần vip

---------- Post added at 12:58 PM ---------- Previous post was at 11:21 AM ----------

up cho trưa nào :binhsua95:

@htpost: Cái đợt pay 13/2 này sao vẫn chưa thấy gì nhỉ bro? Sốt ruột quá....nhân tiện up phát này:binhsua101:

Nếu sau 60 ngày k có tiền úp thì sẽ ra sao

sau khi đã chuyển point --> vip thì bạn bắt buộc phải up thì mới nhận dc lợi nhuận còn không dù bạn có post ad cũng chẳng dc gì cả và số vip đó sau 90 ngày sẽ die

Thân!

@htpost: Cái đợt pay 13/2 này sao vẫn chưa thấy gì nhỉ bro? Sốt ruột quá....nhân tiện up phát này:binhsua101:

trời ạ,cứ mỗi lần zeek pay chậm 1 tí là lại "sốt ruột" lên,nếu bác không cheat nó thì cứ yên tâm!còn cheat thì hen xui :D

up đã đ paid chưa chủ topic?

bí mật quốc gia ,không thể tiết lộ :binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week