Referrer Hội zeekrewards - Bonus 1.5 wmz

em vẫn chưa hiểu làm sao mà có nhiều bác kiếm đc hơn 50$/day từ zeek khi mà càng về sau số vip point die/ngày càng nhiều nhỉ.bác nào giải thích hộ em vs,em cũng tính sắp tới chơi zeek :D

em vẫn chưa hiểu làm sao mà có nhiều bác kiếm đc hơn 50$/day từ zeek khi mà càng về sau số vip point die/ngày càng nhiều nhỉ.bác nào giải thích hộ em vs,em cũng tính sắp tới chơi zeek :D
Có gì đâu cậu, dễ hiểu nhất là vừa nhận $ vừa kết hợp mua thêm vip = 1 phần số $ trích ra từ lợi nhuận hàng ngày mà, đâu phải con số vip đó nó cố định [ trừ phi cậu định khi vip die hết là bỏ luôn acc]....còn lại số vip mua thêm biến thiên tăng dần với số vip die..cậu cứ chơi đê là hiểu ngay, ref luôn cho bác htpost nè, support rất nhiệt tình

Last edited by a moderator:

cậu nên chơi luôn rồi từ từ sẽ hiểu vấn đề!

Có gì đâu cậu, dễ hiểu nhất là vừa nhận $ vừa kết hợp mua thêm vip = 1 phần số $ trích ra từ lợi nhuận hàng ngày mà, đâu phải con số vip đó nó cố định [ trừ phi cậu định khi vip die hết là bỏ luôn acc]....còn lại số vip mua thêm biến thiên tăng dần với số vip die..cậu cứ chơi đê là hiểu ngay, ref luôn cho bác htpost nè, support rất nhiệt tình

thank you very much :x

---------- Post added at 01:14 PM ---------- Previous post was at 12:11 PM ----------

bay lên nữa nào :binhsua168:

UP hộ :binhsua168:
cho em hỏi nếu muốn chơi 2 acc thì
rs modem + clear cookie có đc ko a?

UP hộ :binhsua168:
cho em hỏi nếu muốn chơi 2 acc thì
rs modem + clear cookie có đc ko a?

không biết nữa,cái này nhìu bác nói không sao nhưng mình thì không chắc chắn lắm,hên xui thôi :D

Thân!

Sao cái này phức tạp kinh :| Mình có 3$ available, ấn vào Request Check rồi mua hết Bid = chỗ đó nhưng sao chả + thêm Bids cho mình gì cả

C vào Give Bid manager, Sau đó chọn 1 acc trong downline c rùi GIve 3 bid cho họ, c sẽ đc Vip :)

Sao cái này phức tạp kinh :| Mình có 3$ available, ấn vào Request Check rồi mua hết Bid = chỗ đó nhưng sao chả + thêm Bids cho mình gì cả

nó chưa cập nhật ấy mà,yên tâm nó sẽ + cho bạn

Thân!

---------- Post added at 01:29 PM ---------- Previous post was at 12:43 PM ----------

lên cho buổi trưa nào :binhsua163:

Up lần đầu free nha bạn.
Ráng vay ai 10$ đi.
Chứ point vip để 0 uổng lắm đấy

Ai trong hội có cho mình vây 10$ úp nào :(

kg dc đâu bạn ơi vì thế giới mmo kg thể tin ai dc , mình không có ý nói bạn nhưng sự cảnh giác không bao giờ thừa

Thân!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week