Referrer Hội ZeekRewards NjGhtMaRe - Bonus 10$ Upgrade

Cho mình hỏi có phải nếu như IP mà chỉ thay đổi 2 số cuối thì vẫn là một IP phải không ?
như đây này có gọi là IP khác nhau hay giống nhau
27.70.18.71
27.70.18.71
27.69.4.21
27.69.4.21
27.69.4.21
02/17/2012 11:31 171.235.9.169
Khác nhau đó bạn,cùng 1 dải thôi, mỗi ISP (nhà mạng) được cấp 1-3 dải khác nhau, ví dụ VNPT là 222. và 123......, FPT là 118.... và 113..... nếu bạn cheat account trên cùng 1 mạng rồi ref cho nhau lại cùng 1 địa điểm ( nơi ISP đặt máy chủ) họ sẽ biết,quan trọng là họ có công cụ để soát xét hết không thôi. nói chung để phát hiện bạn gian lận rất dễ,như mình ngồi đây cũng có thể biết bạn đang ở đâu,dùng máy tính cấu hình ra sao,muốn cheat được nó mà không nơm nớp lo sợ bị phát hiện thì phải chịu khó tìm hiểu,.......:)

mih không cheat đâu ,chỉ hỏi các bác là khi thi thoảng thằng em nó nhờ máy nó post adv ,rồi mình restar lại máy mình post adv tài khoản mình ,thi thoảng thôi ,tuần được một lần.Không biết có bị làm sao ko ?

Cho mình hỏi có phải nếu như IP mà chỉ thay đổi 2 số cuối thì vẫn là một IP phải không ?
như đây này có gọi là IP khác nhau hay giống nhau
27.70.18.71
27.70.18.71
27.69.4.21
27.69.4.21
27.69.4.21
02/17/2012 11:31 171.235.9.169
Hình như LÀ khác nhau bác ạ

Thanks bạn korokke nhiều :D, các c có thắc mắc gì cứ post vào đây thảo luận cho vui nha :D

@hazime: mình tạm thời ngưng tuyển ref bonus để tập trung cho các ref đã đăng ký , bạn thông cảm nha :D

Thanks bạn korokke nhiều :D, các c có thắc mắc gì cứ post vào đây thảo luận cho vui nha :D

@hazime: mình tạm thời ngưng tuyển ref bonus để tập trung cho các ref đã đăng ký , bạn thông cảm nha :D
Bác chủ theard acc tên là gì thế.Để xem lại acc trong zeek của em upline là gì.:D

Mình ko public đc bạn à :D, c có thể nói Upline mình đc ko, và mình chắc chắn c ko trong downline mình, các Downline mình có hết tên ở đầu danh sách đó c :D

Mình ko public đc bạn à :D, c có thể nói Upline mình đc ko, và mình chắc chắn c ko trong downline mình, các Downline mình có hết tên ở đầu danh sách đó c :D

Ồ vậy ah bác.Hình như là Reg của ledung88 thì phải. benifit.Bác biết là ai ko?

đúng rồi post bên http://classified4u.biz/ dễ post lém .lấy link trực tiếp luôn.
bạn hướng dẫn mình cách post ad bên classified4u.biz đi mình chưa post ở đó bao h, classifiedads có vđ rồi, xem video bên trên ko được nữa, post lại video hướng dẫn post ad ở classified4u.biz đii

---------- Post added at 02:15 PM ---------- Previous post was at 02:06 PM ----------

à quên, lấy link trực tiếp là thế nào? chỗ này "Ad Type" thì chon text ad hay cái gì, hướng dẫn mình đi, chưa quen mà!

bạn hướng dẫn mình cách post ad bên classified4u.biz đi mình chưa post ở đó bao h, classifiedads có vđ rồi, xem video bên trên ko được nữa, post lại video hướng dẫn post ad ở classified4u.biz đii

---------- Post added at 02:15 PM ---------- Previous post was at 02:06 PM ----------

à quên, lấy link trực tiếp là thế nào? chỗ này "Ad Type" thì chon text ad hay cái gì, hướng dẫn mình đi, chưa quen mà!
Bạn xem hướng dẫn link này nè! Mấy hôm nay post ads ở classifiedads không được nên mình mới viết bài post trên classified4u! Xin lỗi bác chủ thớt cho em chèn cái link nhé!
Link: ĐĂNG QUẢNG CÁO TRÊN CLASSFIED4U

Announcements

Forum statistics

Threads
421,537
173,716
Latest member
chuvihinhthang

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom