Referrer Hội ZeekRewards NjGhtMaRe - Bonus 10$ Upgrade

Sao nay ref của mình Reg nhưng lại không có bonnus point nhỉ các bác? Váng đầu quá!
Cash Available: $0.00
VIP: 0.00 Points
Leftover Change: $0.00
Bonus Balance: 0.00 points

Sao nay ref của mình Reg nhưng lại không có bonnus point nhỉ các bác? Váng đầu quá!
sáng nay cậu sẽ thấy có 100 bonus thôi, đôi khi nó chậm, nếu vẫn không thấy thì gửi support ticket. Tuần này Zeek pay sớm, sáng nay tỉnh dậy đã thấy pay rồi, thật tuyệt :)

Zeek vẫn uy tín tính tới giờ phút này
Ai có vốn tranh thủ dep vào đi
GL

Chúc mừng c nha, korokke, đc paid sớm hén, 1 ref của mình cũng đc paid đợt này, lát hỏi xem sao :D

Up cho ngày mới :D

---------- Post added at 06:33 AM ---------- Previous post was at 06:31 AM ----------

Bi h c check lại thử xem, có nhiều bạn lúc đăng ký ngay sẽ ko có nhưng 1 lúc sau nó mới có, nếu vẫn ko có thì c làm theo bạn korokke thử nha :)

Chúc mừng c nha, korokke, đc paid sớm hén, 1 ref của mình cũng đc paid đợt này, lát hỏi xem sao :D

Up cho ngày mới :D

---------- Post added at 06:33 AM ---------- Previous post was at 06:31 AM ----------

Bi h c check lại thử xem, có nhiều bạn lúc đăng ký ngay sẽ ko có nhưng 1 lúc sau nó mới có, nếu vẫn ko có thì c làm theo bạn korokke thử nha :)
Bác chủ theard cho hỏi là xem những Reg của mình ở chỗ nào bác nhỉ?

up lên nào chắc đợt sau mình cũng paid thôi :binhsua146:

1000 Vip thì mỗi ngày đã tầm 10-20$ rồi,1 tháng phải hơn chứ bác.:D
Vip bạn sẽ giảm theo thời gian nếu để 0% thì ....... sau khoảng 20 ngày bạn sẽ thấy ác mộng :))

Vip bạn sẽ giảm theo thời gian nếu để 0% thì ....... sau khoảng 20 ngày bạn sẽ thấy ác mộng :))
Sao Vip lại giảm theo thời gian ah bác? Nếu cứ để 0% mới như thế hay để kiểu gì nó cũng giảm.Có lẽ có đc 1k vip rồi thì cứ để tầm 50-75% là hợp lí.Ăn từ từ.:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,534
173,709
Latest member
thunderstorm

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom