Referrer Hội ZeekRewards NjGhtMaRe - Bonus 10$ Upgrade

Mong cho Zeek sống dai để bác thu hoạch nhiều $ chiến JSS cùng em ^^

---------- Post added at 10:31 PM ---------- Previous post was at 10:30 PM ----------

Tức là chỉ phải mua 1 lần thôi ah bạn.Những lần sau thì ko mất 2,5$ cho cái này nửa đúng ko.Thanks b!

Có 2 luồng tin là 1 lần Co-Op bạn đc mua 50 Vip, và 1 nguồn tin là bạn ko mất thêm 2,5$ lần nào nữa, mình chưa có đk test thử :)

Ah chủ thớt được bao VIP rồi ,chơi 6 tháng chắc phải hơn K VIP rồi nhỉ.

---------- Post added at 10:44 PM ---------- Previous post was at 10:40 PM ----------

ông chủ thớt đâu rồi ,không thanks bọn tôi ah ,nãy giờ toàn anh em tôi tâng cho ông lên đầu đó.

Hó hó !!! Đâm *** là có chục K vip thôi !!! Mà giờ đâm *** thì cái acc zeek chỉ để ngắm cảnh thôi !!!!

Ah chủ thớt được bao VIP rồi ,chơi 6 tháng chắc phải hơn K VIP rồi nhỉ.

---------- Post added at 10:44 PM ---------- Previous post was at 10:40 PM ----------

ông chủ thớt đâu rồi ,không thanks bọn tôi ah ,nãy giờ toàn anh em tôi tâng cho ông lên đầu đó.
chủ thớt hình như còn chơi sau e.chắc mới up silver thôi.cậu áy mới chơi mà

em cũng đag tính chơi zeek xem sao, thấy các bác chơi nó kiếm đc nhiều $ sướng quá :binhsua146:
ờ mà các bác chơi free 6 7 tháng gì đó là để buy more bid 100% hay sao :d
---------------------------------------------------
à các bác chỉ em cách post ads vs,cái video hướng dẫn ở page 1 em không xem đc,nó cứ báo This video is private mãi :|

Last edited by a moderator:
no problem! .

---------- Post added at 11:18 PM ---------- Previous post was at 11:16 PM ----------

à các bác chỉ em cách post ads vs,cái video hướng dẫn ở page 1 em không xem đc,nó cứ báo This video is private mãi :|
B vui lòg quay lại page 36 trong pic này.trong comment của bác linhdungvn page có link hướg dẫn đấy

Sorry but the owner's, njghtmare92 ,website you requested is currently inactive. Be sure you typed the address correctly. To visit the "Guest" website, click here (2).

Chán ghê, acc của mình đã bị ban :(

Sorry but the owner's, njghtmare92 ,website you requested is currently inactive. Be sure you typed the address correctly. To visit the "Guest" website, click here (2).

Chán ghê, acc của mình đã bị ban :(
Bác có biết vì sao lại bị band không? Hoang mang quá.Hixhix

Acc của mình có 1 ref đâm *** bị ban trước đó rùi, mình chỉ chưa biết số phận acc mình ra sao, nhg hnay thì rõ rùi :)Hix, do xác định tâm lý từ trước, hnay bật lên thấy thông báo thế, Poker Face luôn :|

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back