Referrer Hội ZeekRewards NjGhtMaRe - Bonus 10$ Upgrade

Mình tham gia zeek gần đc 2 tháng rồi. Mà bác cho hỏi là khi upgrade tài khoản, ta chỉnh mục Buy More Bids về 0% trong 2 ngày để số tiền trong Cash lớn hơn 2.5$ đặng mua coop. Vậy là tháng nào ta cũng phải bỏ ra 2.5$ để mua coop à?

Ko nhầm thì 1 co-op mua được 50 vip !

Có rất nhiều site cho các bạn post mà :)

Mình đề cử trang http://classified4u.biz/ vì post rất nhanh :)

Còn vấn đề Co-op thì vs những người mình biết thì chưa ai phải mua Co-op đến lần thứ 2 cả nên mình chưa biết thế nào về vấn đề mua lần 2 :D

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:39 PM ----------

Mình tham gia zeek gần đc 2 tháng rồi. Mà bác cho hỏi là khi upgrade tài khoản, ta chỉnh mục Buy More Bids về 0% trong 2 ngày để số tiền trong Cash lớn hơn 2.5$ đặng mua coop. Vậy là tháng nào ta cũng phải bỏ ra 2.5$ để mua coop à?

Ko c, c chỉ cần mua 1 lần đầu tiên cho tài khoản đó thôi, để cho an toàn, c cứ đặt 2,5$ trong tài khoản nữa đề phòng cho chắc ăn :D

Chỉ cần để co- op một lần là được .
hình như ko phải thì phải,1 co-op chỉ mua đc 50 vip point,mình chơi 2 tháng rồi,vẫn để 100% buy bid,đợt tới mua đủ 50 vip point rùi,sẽ quay lại trả lời các bạn về vụ mua co-op lần 2,mình chơi zeek xác định là chơi lâu dài,chơi free 5 tháng nuôi vip luôn.

hình như ko phải thì phải,1 co-op chỉ mua đc 50 vip point,mình chơi 2 tháng rồi,vẫn để 100% buy bid,đợt tới mua đủ 50 vip point rùi,sẽ quay lại trả lời các bạn về vụ mua co-op lần 2,mình chơi zeek xác định là chơi lâu dài,chơi free 5 tháng nuôi vip luôn.
Hôm trước mình có 137 poit và 23$ sau đó mình dùng blance mua 22 Vip thì nó ko up vip cho.Chỉnh về 0% để cash lên 2.7$ thì nó trừ đi 2.5$ co-op gì đó,sau đó thì 22 vip kia mới được cập nhật.
Thực chẳng hiểu gì cả @@

Co-op đó còn gì thực ra mình chỉ mất 0.5$ thôi nó trả về cho mình 2 VIP đấy.

---------- Post added at 10:13 PM ---------- Previous post was at 10:11 PM ----------

Bạn này giống mình ,mình xác định chơi 6 tháng Free luôn , sau đó để 50% để duy trì thu nhập .Cầu mong nó sống thật lâu .

đang là ref cũa bác ý :D còn 5 ngày nữa là đũ 2 tháng :binhsua157:
mình cũng là ref bác ấy.khổ thân bác ấy.ở hiền gặp ác

---------- Post added at 10:14 PM ---------- Previous post was at 10:14 PM ----------

Co-op đó còn gì thực ra mình chỉ mất 0.5$ thôi nó trả về cho mình 2 VIP đấy.

---------- Post added at 10:13 PM ---------- Previous post was at 10:11 PM ----------

Bạn này giống mình ,mình xác định chơi 6 tháng Free luôn , sau đó để 50% để duy trì thu nhập .Cầu mong nó sống thật lâu .
e dự định 9 tháng này a.mấu chưa??:binhsua168:

Nếu xét về các yếu tố thì nó đang làm triệt để và kiên quyết, có thể coi là nó đang có cái nhìn dài hạn, vậy thì mình cũng kỳ vọng vào sự sống dai của nó mà chơi thôi, mình cũng xác định chơi free > 6 tháng mà :D

---------- Post added at 10:21 PM ---------- Previous post was at 10:20 PM ----------

Hôm trước mình có 137 poit và 23$ sau đó mình dùng blance mua 22 Vip thì nó ko up vip cho.Chỉnh về 0% để cash lên 2.7$ thì nó trừ đi 2.5$ co-op gì đó,sau đó thì 22 vip kia mới được cập nhật.
Thực chẳng hiểu gì cả @@

Đây là chế độ Co-op đó bạn, tài khoản mới up Silver thì c phải giữ 2,5$ trong tài khoản để mua Co-op, c sẽ đc trả lại 2 Vip. Sau đó acc c mới có thể nâng số Vip lên đc :)

uh ,ko biết là nó có dùng chiêu bài gì để các thành viên Dep rồi scam ko nữa , Amen .Như thằng Repofinace ấy nó bảo tố chức hội nghị ở Caribe gì đó , Chưa được 10 ngày sau bán cam.

Được mấy ngày nó cam luôn . ah chú có hàng Dep vào thằng Adailycash đi ,thằng đó có hơn 30 ngày là hồi vốn.

uh ,ko biết là nó có dùng chiêu bài gì để các thành viên Dep rồi scam ko nữa , Amen .Như thằng Repofinace ấy nó bảo tố chức hội nghị ở Caribe gì đó , Chưa được 10 ngày sau bán cam.
Mong cho Zeek sống dai để bác thu hoạch nhiều $ chiến JSS cùng em ^^

---------- Post added at 10:31 PM ---------- Previous post was at 10:30 PM ----------

Nếu xét về các yếu tố thì nó đang làm triệt để và kiên quyết, có thể coi là nó đang có cái nhìn dài hạn, vậy thì mình cũng kỳ vọng vào sự sống dai của nó mà chơi thôi, mình cũng xác định chơi free > 6 tháng mà :D

---------- Post added at 10:21 PM ---------- Previous post was at 10:20 PM ----------

Đây là chế độ Co-op đó bạn, tài khoản mới up Silver thì c phải giữ 2,5$ trong tài khoản để mua Co-op, c sẽ đc trả lại 2 Vip. Sau đó acc c mới có thể nâng số Vip lên đc :)
Tức là chỉ phải mua 1 lần thôi ah bạn.Những lần sau thì ko mất 2,5$ cho cái này nửa đúng ko.Thanks b!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom