Referrer Hội ZeekRewards NjGhtMaRe - Bonus 10$ Upgrade

mấy bác nào nhận đc xìn cùa zeek............... post lên cho xem với..................có topic nói scam run wa' mới tham gia mà scam thì :(:binhsua04:

Bạn cứ đợi 3 ngày nữa, chắc chắn bạn sẽ biết sự thật :)

ồ không, mình chỉ có 117 vip thôi :(

để 80% là đẹp có thu nhập ổn định là ok roài phải để cho acc phát triển nữa chứ :D
hi vọng zeek sống lâu ko cần nhiều $ chỉ cần thật ổn định thôi :)

---------- Post added at 10:16 PM ---------- Previous post was at 10:14 PM ----------

mấy bác nào nhận đc xìn cùa zeek............... post lên cho xem với..................có topic nói scam run wa' mới tham gia mà scam thì :(:binhsua04:

ôi giời nghe thiên hạ họ đồn thổi thì mệt lắm bạn ơi, trừ khi có người nha trong zeek còn không tất cả chỉ là phỏng đoán thôi, mình thấy bựa nhất là JSS cái site trong cùi vãi Hà ra mà ác nhất mmo bây giờ :)

@lavar: ý của ProHacker là mình phải để 0% trong 2 ngày đầu để đạt 2,5$ trong tài khoản, đó là lỗi Co-op, sau đó mình mới để 80 hay 100% để nâng cao Vip trong tkhoan :)

---------- Post added at 10:58 PM ---------- Previous post was at 10:18 PM ----------

http://mmo4me.com/showthread.php?43...0-1-2012-voi-nhung-ac-trong-sach&goto=newpost

Mọi người khỏi lo rùi nhé, cố lên cả nhà :)

Bạn Njght có vẻ đắt hàng nhỉ :binhsua57:

xong rùi onl lại đc rùi có chuyện gì bàn tiếp đi

---------- Post added at 08:16 AM ---------- Previous post was at 08:09 AM ----------

Chiến nhiệt tình nào :D mình đang update lại topic :D

Còn bạn babymmo, mình thực sự ko biết thực hư vấn đề này thế nào, nên mình ko nhận bonus cho acc này cho đến khi bạn có thể chứng mình hoàn toàn thuyết phục là 2 chị e nhà c chơi 2 acc trên 2 máy

Thân :)

---------- Post added at 09:30 PM ---------- Previous post was at 09:01 PM ----------

Nghe lời bác korokke và đây là thành quả :)

thực ra là mình 2 chị mình 1 bạn

ngày hôm nay mình nhận được tiền lần đầu tiên post ads cho zeek, hạnh phúc :binhsua02:
mình để là 0%, post xong mình nhận được 2.26$, như vậy là nhiều hay ít vậy các bác
chung cảm xúc vs bạn :D.ngày đầu tiên sau khi up silver nhận đc 2.65$.đặt 100% up vip lun.mong là mọi việc tốt đẹp.hehe

thủi thui cái mồm tới mới đầu tư 100$ đó đừng có hù anh em

xong rùi onl lại đc rùi có chuyện gì bàn tiếp đi

---------- Post added at 08:16 AM ---------- Previous post was at 08:09 AM ----------

thực ra là mình 2 chị mình 1 bạn

Thực chất thì có rất nhiều điều để quy ra acc ref cho mình vs acc của bạn là 1 người, nên nếu ko có bằng chứng gì hơn thì mình buộc phải cho bạn vào Blacklist @@, bạn thông cảm dùm mình :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week