Referrer Hội ZeekRewards NjGhtMaRe - Bonus 10$ Upgrade

ko thấy link ref của c sao đăng ký đây :|

Các bạn muốn tham gia vui lòng pm yahoo mình và "để lại lời nhắn tại đây" để mình hạn chế hack, cheat nha :D mà hôm wa mình gửi link ref cho bạn rùi mà, xong pm ko thấy trả lời nên mình ngủ quên mất :)

Up lên cái cho topic nổi rồi đi học :D

Update Ref
bạn 060708: [email protected]

Last edited by a moderator:
hic sao dạo này post ads được ít vậy ngày nào cũng 0.98 point là sao chưa đủ 1 point nữa :-s
thu7, cn, thu2: zeek pay it như vậy đó bạn!

Bác chủ thớt có nhắn tin hỏi mình đc zeek pay chưa nhỉ!
Đợt 23/1 thì các bạn của mình đc pay hết rùi nhé!( còn mình thì có chút vấn đề :D).
Up hộ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! kiếm cái thank cho tinh toe! :D

Các bạn muốn tham gia vui lòng pm yahoo mình và "để lại lời nhắn tại đây" để mình hạn chế hack, cheat nha :D mà hôm wa mình gửi link ref cho bạn rùi mà, xong pm ko thấy trả lời nên mình ngủ quên mất :)

Up lên cái cho topic nổi rồi đi học :D

Update Ref
bạn 060708: [email protected]
Hôm qua chắc tại yahoo mình bịhaam nên ko nhận đc link ref, c send lại cho mình nhé. Tks :D

Mới đi học về, tiếp tục công việc nào :)

---------- Post added at 10:55 AM ---------- Previous post was at 10:48 AM ----------

Zeek no pay sao mấy bác.E cũng mới up lên silver :D.chờ ngày hưởng lãi

Zeek min pay là 25$ bạn à, khi nào đủ 25$ thì sẽ có nút Withdraw :)

ý mình hỏi thời gian pay ấy cậu.lúc nào rút cũng được ah hay fai vào ngày quy định của nó và thời gian pending :)

Thời gian pay là khoảng 2-3 tuần sau khi request, Zeek sẽ pay vào đêm thứ 3 hàng tuần, nhg có lẽ bi h đông mem quá nên lúc nào cũng bị Delay :)

Nếu các bạn thấy Topic mình có gì thiếu sót, còn thiếu những thông tin gì, hãy góp ý để mình Update cho hoàn thiện nha :)

vậy ah :D.các bác còn có upline mà hỏi còn e thì :(..làm ref của bác aitra mà h ko bik bác ấy ở phương trời nào :|.từ lúc lập nick tới h toàn tự lực gánh sinh :))

vậy ah :D.các bác còn có upline mà hỏi còn e thì :(..làm ref của bác aitra mà h ko bik bác ấy ở phương trời nào :|.từ lúc lập nick tới h toàn tự lực gánh sinh :))

Feel free to ask more question in my topic :D

Cứ thoải mái đi bác, nếu trả lời đc mình sẽ trả lời giúp bạn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week