Warning Hôm nay mình bị gửi giấy mời về vấn đề giao dịch tiền ảo

Status
Not open for further replies.
Chắc mình khai thiệt là gõ captcha kiếm tiền đóng học phí thời sinh viền thôi. Có bác nào bị mời như vậy chưa,cho mình lời khuyên với,mình lo quá

Cậu phải nêu ra cho anh em biết còn tư vấn : các nguồn tiền của bạn làm từ nguồn nào - hoạt động trong mmo của bạn là làm những gì , đen hay trắng

Hơn 1 năm rồi mà vẫn còn điều tra nhỉ

bị bắt đi tù thật à các bác,em phải làm sao đây,em chỉ gõ chữ thôi chứ có làm gì đâu.

nếu bác giao dịch ít thì chả có gì phải lo cả còn tiền trăm triệu trở lên thì hơi mệt .

bị bắt đi tù thật à các bác,em phải làm sao đây,em chỉ gõ chữ thôi chứ có làm gì đâu.
khu vực nào bác, SG hay dưới tỉnh bác, mọi cái cứ bình tĩnh nếu có mì tôm hùm.

thì mình chỉ gõ captcha và chơi invest thôi, mà mình bỏ lâu lắm rồi giờ ko còn nhớ là bao nhiêu nữa. mình ở BÌnh Dương

Lên xem ngta nói gì thì rep đó, ko làm gì thì thôi chứ có gì mà lo với chả lắng.

thì mình chỉ gõ captcha và chơi invest thôi, mà mình bỏ lâu lắm rồi giờ ko còn nhớ là bao nhiêu nữa. mình ở BÌnh Dương
Nhát thế, trời ạ. Mấy bác trên đùa thôi, ko phải lo. Cứ bảo là em ko biết, em bán đồ trong game thì ra tiền. Sau đó em bán lại tiền cho 1 số người mua thì ra tiền thật thôi. Hỏi bán cho ai thì bảo ko thể nhớ được, lâu quá rồi.

Chắc mình khai thiệt là gõ captcha kiếm tiền đóng học phí thời sinh viền thôi. Có bác nào bị mời như vậy chưa,cho mình lời khuyên với,mình lo quá
cái này từ năm ngoái rồi bị gọi lên hỏi thôi ko có gì đâu :)
P/S : Các bác hù gọi animax vào là ra đảo chơi gán chịu nha :)

ít ít thì chả sao đâu bác, cứ khai thật gõ capt vs invest đi, mấy bác ở trên toàn hù dọa

Như bạn thì có sao nói vậy thôi người ta hỏi đừng chạy vòng vòng chả có gì hết mấy ông tướng trên này chỉ giỏi hù trẻ con

Vãi gõ captcha, troll anh em ah? :D

bác ko khai thật thì ai mà biết, vụ LR thì xử lý xong rồi, của bác chắc liên quan đến 1 vụ khác.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,678
Latest member
sbobetstyle

Most viewed of week

Most discussed of week