Warning Hôm nay mình bị gửi giấy mời về vấn đề giao dịch tiền ảo

Status
Not open for further replies.
thớt rút về bank hay làm gì với số tiền kiếm được?
p/s:trả lời chân cmn thật nhé, nó gọi lên thì đã có bằng chứng , nói xạo thì chỉ có nước đổ dầu vào lửa, đừng nghe mấy bác kia xúi bậy :D

:) vietnam chưa có luật xử phạt tiền ảo nhá nó chỉ gọi lên hù bác nếu bác tự khai những việc bác làm vi phạm pháp luật thông qua tiền ảo thì bác tự chết.
Nó gọi lên cứ nói ko biết gì hết nó sẽ trùm mền đấm cho bác mấy phát rồi thả về thôii :p

Nếu nó có chứng cứ thì nó mang xe tới bắt luôn chứ ko gửi giấy hẹn đâu, gửi giấy chắc để tìm hiểu gì thôi

Đù BD hả. Đi cà fe cho xem cái giấy ra sao với :D

thì mình chỉ gõ captcha và chơi invest thôi, mà mình bỏ lâu lắm rồi giờ ko còn nhớ là bao nhiêu nữa. mình ở BÌnh Dương
Nó lần ra cậu theo đường nào, bank viet nam à?

thì mình chỉ gõ captcha và chơi invest thôi, mà mình bỏ lâu lắm rồi giờ ko còn nhớ là bao nhiêu nữa. mình ở BÌnh Dương
bạn làm gì thì cứ nói thật.
giữ thái độ bình tĩnh và tự tin. kiểu như ta đây chẳng làm gì sai ( vì đúng là như vậy)
lên uống chén nc chè rồi về thôi
đừng nghe mấy bác trên doạ .

Ko sao đâu, cứ khai bình thường là gõ captcha kiếm tiền thì nó ko làm gì đâu

hãi các bác, xúm lại hù em nó teo luôn. :D:D:D

ủa vậy đi tù là hù thôi phải ko các anh, hiện giờ em đang bối rối lắm vì đó giờ chưa bao giờ dính gì tói CA hết. Đừng hù em run lắm

ủa vậy đi tù là hù thôi phải ko các anh, hiện giờ em đang bối rối lắm vì đó giờ chưa bao giờ dính gì tói CA hết. Đừng hù em run lắm
uh gọi animax vào đi đảm bảo các ấy ra đảo 7 ngày :)

bạn phải kể đâu đuôi thì mới biết chứ bạn gõ ở trang nào trả hạn....đâu tư ở đâu, chứ cứ nói gõ capcha thì ai mà biết nhỡ cái trang capcha của bạn nó có vấn đề thì sao

bạn phải kể đâu đuôi thì mới biết chứ bạn gõ ở trang nào trả hạn....đâu tư ở đâu, chứ cứ nói gõ capcha thì ai mà biết nhỡ cái trang capcha của bạn nó có vấn đề thì sao
đó giờ em chỉ chơi pix thồi,còn đâu tư thì em có tham gia vào các site các bác uy tín ở 4rum mình giới thiệu à. Mà em đã bỏ invest lâu lắm rồi chì còn gõ cap và rút wmz à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week