hôm nay tự nhiên bị công an triệu tập . có ai bị như mình không :((

Status
Not open for further replies.
không biết bạn đủ 18 tuổi chưa, theo riêng tui đoán thì có thể đi nghĩa vụ quận sự
nghĩa vụ quân sự thì liên quan gì đến công an :D

chắc dính đến LR, bác ko biết thì cũng ko sao vì bọn kia nó biết rõ là tiền bẩn nên mới bị đieuf tra mà :D

Làm ăn cẩn thận ko hết mùa chuyển nhượng lại gia nhập Juventus :D

chắc dính đến LR, bác ko biết thì cũng ko sao vì bọn kia nó biết rõ là tiền bẩn nên mới bị đieuf tra mà :D

Làm ăn cẩn thận ko hết mùa chuyển nhượng lại gia nhập Juventus :D

mặc áo tù ấy phải ko :p

sao toàn thánh phán vậy ? đừng lôi cái mác hot boy vào các bạn nhé , tôi chẳng biết nó là gì , không có nghĩa là các bạn giỏi hơn tôi, và cũng chẳng có nghĩa là các bạn thông minh hơn tôi . Chính vì vậy các bạn mà tiếp tục 1 lần nữa xúc phạm tôi thì đừng trách !

p/s : Chẳng qua không bao giờ thích dính dáng đến cái loại hiểu biết về UG và giả mạo như các bạn nên không biết thôi .
@Cry4love @boy_alone193

bạn làm ơn tìm cho mình yếu tố nói mình XÚC PHẠM bạn nhé.
và chỉ luôn dùm mình là mình " GIẢ MẠO " chỗ nào nhé !

thớt đã về nhà chưa vậy cho ý kiến cái coi :) :D:D chã lẽ xuân này con không về sao :eek::D

account_vietmaker >> giao dịch với ông này thì bị sao vậy ? thấy nick quen quen :-?
Thì được mời uống trà đàm đaọ với C50 thui, nhiều người được mời để hợp tác roài mà, ai ngoan cố thì xác định " Xuân này khác hẳn mấy xuân qua"

Thì được mời uống trà đàm đaọ với C50 thui, nhiều người được mời để hợp tác roài mà, ai ngoan cố thì xác định " Xuân này khác hẳn mấy xuân qua"
bỏ mẹ , có bán cho ông này khoảng 200z nhưng cách đây 4-5 tháng rồi :-ss . Mới xem lại log yahoo thì có giao dịch từ tháng 7 năm ngoái :((

bỏ mẹ , có bán cho ông này khoảng 200z nhưng cách đây 4-5 tháng rồi :-ss . Mới xem lại log yahoo thì có giao dịch từ tháng 7 năm ngoái :((
Ít quá ko bỏ công C50 viết giấy triêu tập đâu, mấy pro giao dịch vài ngàn mới trong tầm ngắm. Don't worry.:p:p:p

ai cho bít cái vụ này là vụ gì đi, mình cũng bị mời 24 này phải lên CA phường @@.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week