Hóng update và pay tháng 10 <3

Status
Not open for further replies.
Bank về rồi mà Z chưa về thì khéo có vấn đề r bác. Bác xem ví của bác có sao k. Vs vào quản lí dashboard xem có thông báo gì k bác ạ
E vừa check rồi ko thấy thông báo gì. Kênh này Quiz nó vừa update thì bị die. Ko biết có vấn đì gì ko

đậu, ví chưa upgrade nên winpro bên không nhận được 8xy, supoort quiz chả thấy nó bảo gì
Tài khoản WMZ bác là gì, nếu đã xác minh điện thoại rồi và đang là alias passport thì nhận đc 800Z bình thường. Tháng trước mình cũng chưa upgrade lên winpro vẫn nhận được 8xxZ, chỉ bị limit 600$/day chiều gửi đi thôi.

Tài khoản WMZ bác là gì, nếu đã xác minh điện thoại rồi và đang là alias passport thì nhận đc 800Z bình thường. Tháng trước mình cũng chưa upgrade lên winpro vẫn nhận được 8xxZ, chỉ bị limit 600$/day chiều gửi đi thôi.
ví em đã veriphone và alias như mọi ví bình thường mới lập, tổng cộng em đc pay 820 $, vậy mà giờ chưa thấy Quiz gửi

ví em đã veriphone và alias như mọi ví bình thường mới lập, tổng cộng em đc pay 820 $, vậy mà giờ chưa thấy Quiz gửi

Vậy giống mình tháng trước, đã xác minh điện thoại và alias passport. Vẫn nhận đc > 600$ nhé, bị limit gửi đi thôi. Có lẽ Quiz nó chưa pay hết, tối nay hoặc chiều mai pay tiếp.

Mình tháng này cũng chuyển qua dùng bank mà chưa đc nhận nè, sốt ruột vd ra. :((

ừn,
Vậy giống mình tháng trước, đã xác minh điện thoại và alias passport. Vẫn nhận đc > 600$ nhé, bị limit gửi đi thôi. Có lẽ Quiz nó chưa pay hết, tối nay hoặc chiều mai pay tiếp.

Mình tháng này cũng chuyển qua dùng bank mà chưa đc nhận nè, sốt ruột vd ra. :(([/QUOT
ừm,mình. email hỏi Quiz mà không thấy họ bảo giô

Mình tháng này cũng chuyển qua dùng bank mà chưa đc nhận nè, sốt ruột vd ra. :((
bác có mail của life không? Em supprt cho quiz k thấy họ phản hồi 1 ngày rồi

3 số chưa thấy :((
đói quá ae

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member