Hot batch LR game GETLR.US 200%

Status
Not open for further replies.
hj

Graphic1.jpgủng hộ tớ nhá : http://getlr.us/index.php?ref=U5285535

Attachments

36.4 KB · Views: 36
da la ko tin thi co show bao nhieu tiem thi cung vay. con neu muon thuc su kiem tra tiem luc tai chinh cua site thi cu lien he minh.minh show cho xem nhe.
minh hieu tat ca nhung gi moi nguoi dang thac mac nhung minh se dam bao su ly tat ca issue nao lien quan den site.neu ai phat hien site lam sai rule. report minh se bonus them. tat nhien sr co luc lr send bi loi dan den status ko thanh cong.ben minh se tu dong check va refund. dam bao se khong mot ai bi thiet thoi.
cac ban choo o dau cung vay. nhung choi o site minh luon dc dam bao 100% tien se dc thanh toan.du site minh co bi hack sach tien.....
Hay là chơi cá độ đi. nếu trong tài khoản meoconhcm2009 có dưới số tiền như trên getlr thì ngoctu/(ai muon tham gia) thắng người đó thắng và meoconhcm2009 phải trả 100$ cho nguoi thắng. ngược lại. thì người đó phải trả cho meoconhcm2009 100$.
mình trọng tài nhận 5$bonus thôi. ai chơi không???

clone nick hả oắt ranh,
đây không chém gió gì cả, tớ ko tiếc gì 1$ nhé, có hôm trúng nhiều SOD còn BN trên 2$ cho bạn nào xin đó, có lúc *** ở đó treo mãi không có xử lý kết quả

đúng như bạn ngoctu nói info lên đây đàng hoàng, chơi đẹp như lúc đầu thì không sao, giờ nói gì cũng chia tay với thể loại này > miễn ***

thaitrinh. cau co report thi cu report len nhe.dua prood len.minh check ca se thanh toan cho cau. con neunko co hoac site khac thi vui long dung pha thread minh nhe cau.thanks

clone nick hả oắt ranh,
đây không chém gió gì cả, tớ ko tiếc gì 1$ nhé, có hôm trúng nhiều SOD còn BN trên 2$ cho bạn nào xin đó, có lúc *** ở đó treo mãi không có xử lý kết quả

đúng như bạn ngoctu nói info lên đây đàng hoàng, chơi đẹp như lúc đầu thì không sao, giờ nói gì cũng chia tay với thể loại này > miễn ***

clone nick thì sao mày hả thằng ranh con , diz cm mày đừng có mà sạo LoL vô đây mà chém gió , bố mày bảo mày post proof ra đây , đừng có mà mà chạy rong rồi cắn bậy nha , đồ con ních ranh , diz cm nhà mày , bố mày ghét nhất cái loại là thấy người ta rồi ganh ghét , bố mày diz con m nhà mày thêm 1 cái đó con trai

clone nick thì sao mày hả thằng ranh con , diz cm mày đừng có mà sạo LoL vô đây mà chém gió , bố mày bảo mày post proof ra đây , đừng có mà mà chạy rong rồi cắn bậy nha , đồ con ních ranh , diz cm nhà mày , bố mày ghét nhất cái loại là thấy người ta rồi ganh ghét , bố mày diz con m nhà mày thêm 1 cái đó con trai
Chủi tục cẩn thận bi mod sờ gáy đó

cai này hơi quá. không có quan hệ gì đến admin mà PR kiểu này là đáng nghi lắm nè....

ông này buồn cười thật ! muốn kiếm được tiền thì phải có được ấn tượng chứ hô hô

- - - Updated - - -

click vào đây : http://getlr.us/index.php?ref=U5285535 và làm theo hướng dẫn :

đánh vào Same nếu bạn kết hoặc ngược lại ( Diff) : min 0.25 lr,hệ thống sẽ send $ ngay lập tức nếu win còn không hãy gấp thếp lên và oánh vào lượt sau thần may mắn đang chờ bạn,đừng để thần may mắn chờ bạn quá lâu - Tin tay có ngay bạch thủ.Nhớ nhé click vào đây : http://getlr.us/index.php?ref=U5285535

ông này buồn cười thật ! muốn kiếm được tiền thì phải có được ấn tượng chứ hô hô

- - - Updated - - -

click vào đây : http://getlr.us/index.php?ref=U5285535 và làm theo hướng dẫn :

đánh vào Same nếu bạn kết hoặc ngược lại ( Diff) : min 0.25 lr,hệ thống sẽ send $ ngay lập tức nếu win còn không hãy gấp thếp lên và oánh vào lượt sau thần may mắn đang chờ bạn,đừng để thần may mắn chờ bạn quá lâu - Tin tay có ngay bạch thủ.Nhớ nhé click vào đây : http://getlr.us/index.php?ref=U5285535

Chet roi co cao thủ. De nghi random công bằng nha meocon
http://getlr.us/index.php?ref=U7376187 Tiep nào....................

đây không chấp mấy lời này nhé, tốt nhất bạn nên nhìn vào mặt bố bạn hoặc gốc cây mà nói vậy nhé
ở 4rum này không chưa những người như bạn
còn proof mình kô cần phải chụp lên cho bạn xem làm gì, vì bạn ko đủ tư cách xem nó hiểu chưa?
vả lại mình không rảnh để chụp lại những thứ đó, bởi vì mình gặp nhiều rồi
kể cả SOD.com có lúc mình chơi nó còn treo cả ngày không thấy xử lý kết quả win - lose, còn có hôm thì tự nhiên LR lại về tài khoản ( sao mà xử lý lâu thế nhỉ, lúc đó admin làm gì nhỉ....ai chơi sẽ hiểu ngay), thằng SOD.com này chuyện không send tiền từ khi chơi là chưa thấy có
còn các site mới ra mình thấy không đảm bảo, mình gặp trường hợp đó nên nói vậy thôi

trinhthai ngoan lắm con trai bố mày bảo mày vô mày vô liền , mày thấy tao reply ko , hay mày mù chử hay mày đui , còn ko lên tiếng thì biết mẹ mày đi cho topic người ta sạch sẻ , nhớ mai mốt đừng đi cắn trộm người khác nữa nhé

trinhthai ngoan lắm con trai bố mày bảo mày vô mày vô liền , mày thấy tao reply ko , hay mày mù chử hay mày đui , còn ko lên tiếng thì biết mẹ mày đi cho topic người ta sạch sẻ , nhớ mai mốt đừng đi cắn trộm người khác nữa nhé

đây mới là cắn trộm người khác nè
đề nghị mod xử lý mạnh tay nick: eternity

đây không chấp mấy lời này nhé, tốt nhất bạn nên nhìn vào mặt bố bạn hoặc gốc cây mà nói vậy nhé
còn proof mình kô cần phải chụp lên cho bạn xem làm gì, vì bạn ko đủ tư cách xem nó hiểu chưa?
kể cả SOD.com có lúc mình chơi nó còn treo cả ngày không thấy xử lý kết quả win - lose, còn có hôm thì tự nhiên LR lại về tài khoản ( sao mà xử lý lâu thế nhỉ, lúc đó admin làm gì nhỉ....ai chơi sẽ hiểu ngay), thằng SOD.com này chuyện không send tiền từ khi chơi là chưa thấy có
còn các site mới ra mình thấy không đảm bảo, mình gặp trường hợp đó nên nói vậy thôi

bạn bè gì với cái loại như mày , còn mày hảy nhìn vào tao mà nói nè , nói lol gì chi cho dài dòng văn vẻ mà trong đầu mày chứ *** thì cũng như xong , người khác thì tao nói chuyện đàng hoàn lịch sự còn cái loại như mày thì phải nói nhự vậy mày mới hiểu

sitw minh da fix tat ca loi payment tru khi loi cua lr. va minh thuong xuyen chec lai data va refund tien chu ko co tu dong choi giong sod

con neu cau con khang khang noi vay thi vui long up proff len nhe.minh se xu ly thoa dang cho cau.
viec cai nhau voi enter.... vui long di cho khac noi giup minh. vi day la cho minh tao event va support van de lien quan den getlr.us.

đây mới là cắn trộm người khác nè
đề nghị mod xử lý mạnh tay nick: eternity

bố mày éo sợ ban đâu con trai , đừng chơi trò đi mét mod , =)) , tao chì nà đi mét admin đi hay mét ông nội mày đấy , thôi bb con trai nhá bố đi làm việc , không làm phiền topic của ông MONITER nữa , xin lổi ông MONITER nhé , thanks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,686
Latest member
hoangbinh059

Most viewed of week

Most discussed of week