Hot batch LR game GETLR.US 200%

Status
Not open for further replies.
Chớp lấy cơ hội bạn sẽ thành công !

Chuyên gia phân tích theloneliness_87 sẽ đưa ra cho bạn những cơ hội ngon ăn nhất không hẳn là 100% nhưng sẽ là 60 - 70%.
(Tất cả các nhận định đều là phân tích chủ quan – chống chỉ định với thành phần thua cay cú rồi cắn lại,tôi sẽ không trả lời những người nhu vậy ok)

Nếu bạn tin tưởng và đã từng ăn theo tôi tại sao lại không thể click ủng hộ :
http://getlr.us/index.php?ref=U5285535 bạn chẳng mất gì cả đúng không ?

Hãy trả công cho những gì xứng đáng - Lao động là vinh quang !

Mở màn :

Time :
2012-18-10 08:55:38#115161730
3
1
$0.25
SAME

Win !

Diễn biến : lượt trên vừa win sau 3 lượt lose,theo nhận định của tôi lượt sau bạn nên đánh với số tiền nhỏ để thăm dò : đánh DIff, nếu bệt Same bạn thua hãy tự tin mà gấp thếp đánh DIff ở lượt sau - cầu đang đi đẹp.

Cơ hội cho bạn : 70% Diff ở lượt sau - nếu bệt Same tỉ lệ Diff sẽ là 90%.

Last edited by a moderator:
sitw minh da fix tat ca loi payment tru khi loi cua lr. va minh thuong xuyen chec lai data va refund tien chu ko co tu dong choi giong sod

con neu cau con khang khang noi vay thi vui long up proff len nhe.minh se xu ly thoa dang cho cau.
viec cai nhau voi enter.... vui long di cho khac noi giup minh. vi day la cho minh tao event va support van de lien quan den getlr.us.

Một lần nữa xin lổi ông MONITER , mình phá topic của ông rồi sorry nhé , thằng oắt con kia bố đi con đừng cắn trộm bố nhé , còn Mod muốn banned thì cũng được , sr tất cả , chào cả nhà

Chuyên gia phân tích theloneliness_87 sẽ đưa ra cho bạn những cơ hội ngon ăn nhất không hẳn là 100% nhưng sẽ là 60 - 70%.
(Tất cả các nhận định đều là phân tích chủ quan – chống chỉ định với thành phần thua cay cú rồi cắn lại,tôi sẽ không trả lời những người nhu vậy ok)

http://getlr.us/index.php?ref=U5285535 bạn chẳng mất gì cả đúng không ?

Mở màn :

Time :
3
1
$0.25
SAME

Win !

Diễn biến : lượt trên vừa win sau 3 lượt lose,theo nhận định của tôi lượt sau bạn nên đánh với số tiền nhỏ để thăm dò : đánh DIff, nếu bệt Same bạn thua hãy tự tin mà gấp thếp đánh DIff ở lượt sau - cầu đang đi đẹp.

http://getlr.us/index.php?ref=U7376187 bạn chẳng mất gì cả đúng không ?

Mở màn :

Time :
3
1
$0.25
SAME

Win !

de nghi cau pr dung su that.minh ko trao giai theo tieu chi cau noi.minh random trao giai.
cau post sai su that minh se rejected neu post cau trung giai.
thanks cau da tham gi event

- - - Updated - - -

minh chi bonus 0.2$ cho proof nao la hinh anh.ko trao chp proof text copy nhe ca nha

uầy tớ nói sai sự thật bao giờ - tớ chỉ pr link của tớ thôi mà,cậu tìm chỗ nào tớ post mà tớ nói sai về event ??? chẳng nhẽ lại ở đây : "ông này buồn cười thật ! muốn kiếm được tiền thì phải có được ấn tượng chứ hô hô" -> cái này là để pr link thôi,bó tay ! kể cả ko được event tớ cũng trả cần,chơi vui là chính

uầy tớ nói sai sự thật bao giờ - tớ chỉ pr link của tớ thôi mà,cậu tìm chỗ nào tớ post mà tớ nói sai về event ??? chẳng nhẽ lại ở đây : "ông này buồn cười thật ! muốn kiếm được tiền thì phải có được ấn tượng chứ hô hô" -> cái này là để pr link thôi,bó tay ! kể cả ko được event tớ cũng trả cần,chơi vui là chính

ti le win la 50-50.ko chinh dc.tat ca du randome tu 0-25 giay sau do send 0.01$ ve tk user va check ket qua....
thanks cau da nhiet tinh tham gia event.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,683
Latest member
sunwinjp

Most viewed of week

Most discussed of week