[Hot Boy] Hihi em tới muộn quá mấy bác thông cảm

Status
Not open for further replies.
nhìn chú này ai bảo là 94 hả , giảm tuổi ah ?
hihi em có qua bên tê sống với bác với mệ em ăn uống sao nó thế cha em chịu mấy bác hôk tin em củng chiệu thui cha em láo bác làm gì cho mệt mà củng thank bác

Hohoooo tôi tưởng ô cũng giống tôi thía mà sao lớn vậy trời à à bít rùi kekekekekeke voite cho 1 vé nè>>>> sang topic vote cho tôi nào kekekeke

Her nhìn giống diễn viên đó, nhưng mà 1994 thì hem tin dc.

Ah ý chocon nói là quá già ý mà phải hem ke ke

Khặc khặc tên Giàu có vẻ đông người chuộng nhỉ?!?! Đùa tí chớ tui không phải tên Giàu! :m146:

huu, nói dóc, 94 mà nhìn giá thế, khai gian tuổi à. còn vụ ảnh giả hay thật thì ko quan tâm, ko có người kiện là được

đu đủ thấy giai đẹp là vô ngay =)) , Mà có rule mới rồi , các bạn trẻ ko cập nhật ngay thì ăn đòn ráng chịu nhé =)) ! mình nhắc cho ko check sau lại bẩu ko quan tâm nha :)

event này lấy gì admin kiểm chứng hình đc post lên là của chính chủ nhân nhĩ. Hồi trưa xem topic của bác zingzing post Kelbin lên bảo it's me it's me =))

Thằng bạn mình sn 84 còn trẻ và đẹp trai hơn thế này nhiều :)) dù sao cũng vote luôn :))

hixhix mấy bác nói em thế em chết mức hixhix em qua bên tê sống về đây củng được 1 năm rưỡi rùi nên ra thế về đây ai củng chê già giờ đến các bác chê hixhix tự kỷ chết lun a

---------- Post added at 07:32 PM ---------- Previous post was at 07:29 PM ----------

mấy bác vote là nhấn thank mấy bác nhá thế mới tính hixhix ủng hộ em cái cha nói vote không thì chết em thank tất cả các bác

---------- Post added at 07:33 PM ---------- Previous post was at 07:32 PM ----------

kute vãi,màk 94 nhìn lớn thế
thix ghê câu kute hùi chừ thấy có 1 người khen còn lại toàn khen già huhu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123