Got Paid [HOT]DigitalGeneration - Hướng dẫn treo 15 Acc trên cùng 1 máy không cần VPS.

em cũng mới làm từ 2h sáng nay :D mới đc 80 acc thui ạ

Ác, giang hồ hiểm ác. Tui phản đối public. Ôi! Thế lày thì dàn ref làm ăn chân chính của mình sẽ bị thiệt mất:binhsua53:

Trời chạy kiểu này hư máy tính mất, bỏ tiền ra mua 100 con vps rồi cho nó chạy ngày cũng kiếm được 100$, nếu nó scam thì móm thui :binhsua58:

Trời chạy kiểu này hư máy tính mất, bỏ tiền ra mua 100 con vps rồi cho nó chạy ngày cũng kiếm được 100$, nếu nó scam thì móm thui :binhsua58:
CPU có 13% 80 acc thui bạn ơi :D
dự tính cho nó lên tầm 60 70%:D đâu phải lúc nào cũng có cái chiến ngon

cổ nhân nói đếch sai đâu
thâm thì tham :binhsua52:

Xin lỗi tình yêu, nếu mà để kiếm tiền thì ko chỉ có cái coingeneration này, còn cả vạn cách để kiếm, và mình cũng chỉ chạy 1 acc như mọi người, mục đích mình test site thôi, chứ còn tut để chạy để chiến thì mình cũng biết cách, nhưng mình ko cày bừa mà bạn nói mình tham.

Ngay cả lúc roxilia nó ra, mình cũng chiến 1 acc test site thôi, trong khi mình có tool auto đầy đủ, có ng pm mua mình còn ko bán, vì nghĩ cho những anh em đầu tư thật vào nó bạn àh.

Nếu mình lao vào chiến thì chẳng có thời gian ngồi đây chém gió với bạn rồi. Ko share ko phải vì ích kỷ, mình đâu có cày bừa đâu, chỉ là mong muốn để cho mọi người một cái nồi cơm ăn được lâu lâu chút, share ra lòng tham ko đáy, lao vào thì được mấy ngày. Ăn ngon một bữa chẳng bằng no lâu câụ ạhh.

chắc là tạo nhiều máy ảo rùi chiến thì phải mới đc thế @@
còn bạn thuhanguyen cắm được tới 80 acc thì chắc tuyệt chiêu gì rồi @@

An cm no tham lam 80 acc an cho ma no ngheo hay sao ay

- - - Updated - - -

An cm no tham lam 80 acc an cho ma no ngheo hay sao ay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,522
173,697
Latest member