Got Paid [HOT]DigitalGeneration - Hướng dẫn treo 15 Acc trên cùng 1 máy không cần VPS.

Mình sẽ share cho các bạn đã Pm mình từ trước.... Mới lên trường về tý mà nát cái 2pic luôn :)) Thánh VN có khác :binhsua155:

Em pm từ trưa mà vẫn chưa có Acc để chơi bác ơi. Mong bác giúp đỡ để kiếm được cốc cafe

Em pm từ trưa mà vẫn chưa có Acc để chơi bác ơi. Mong bác giúp đỡ để kiếm được cốc cafe

Ừk mình sẽ Rep mail lại cho bạn ngay. Tại mới lên trường thông cái đồ án, mới về đây :-ss

Đã inbox cho bác đấy xem lại giúp em nhé ủng hộ bác thank:binhsua57:

Này thì cheat với choác

Attachments

117.6 KB · Views: 92
đề nghị ko cheat nhé, trường hợp này đã bị cảnh báo rồi
đã có người cảnh báo lên admin rồi đấy
đừng làm con sâu phá đám miếng cơm người khác

cheat kiểu này chắc chết ****** nó rồi

Tốt nhất giữ mà ăn. Ham hố 1 tí ref rồi lao vào cày bừa ko biết ngày mai thì sớm ăn cháo cả lũ :))

Mấy thánh chém ghê quá, đang phân vân không biết có nên Share hay không đây :-s

đề nghị ko cheat nhé, trường hợp này đã bị cảnh báo rồi
đã có người cảnh báo lên admin rồi đấy
đừng làm con sâu phá đám miếng cơm người khác

Đã cảnh báo lên admin thì chỉ có die =)) , xong cmnr

Mấy thánh chém ghê quá, đang phân vân không biết có nên Share hay không đây :-s
Bác ơi, cấp e mấy acc để chiến đi ạ, e inbox từ trưa rùi, đợi mãi mà chẳng có acc để chơi

cheat kiểu này mình thử rồi, tiền trong soft vẫn lên nhưng tới 11 giờ $ trong soft thì nó reset mà tiền trong web thì chẳng có xu nào

cheat kiểu này mình thử rồi, tiền trong soft vẫn lên nhưng tới 11 giờ $ trong soft thì nó reset mà tiền trong web thì chẳng có xu nào
uhm cậu này nói có lí nghĩ lại mới thấy đúng. hồi sáng tớ chạy dc 0,5$ mà tới 11h nó ko cập nhập lên web tưởng đâu mai nó mới cập nhập chứ @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,522
173,697
Latest member
dangky4g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week