Matrix [Hot-hacked] Zeek có lỗ hổng -- cầu chúa đi !!

Status
Not open for further replies.
ối ối . hix mới sáng ra mà xem mấy tin này thì yếu tim chết mất . cậu đâu cần post kĩ như thế chỉ cần đưa ra cách khắc phục là ổn rồi . chỉ thế cho mấy thằng hacker nó hoc theo à

ối ối . hix mới sáng ra mà xem mấy tin này thì yếu tim chết mất . cậu đâu cần post kĩ như thế chỉ cần đưa ra cách khắc phục là ổn rồi . chỉ thế cho mấy thằng hacker nó hoc theo à

:m190: hàng private thì cậu học theo = j ~~

cám ơn bạn đã nhắc nhở

ủa, zeek cho đặt pass có ký tự đặc biệt rồi à ? sao mình đặt nó báo ko được vậy ? ai chỉ giúp với :((

sóng gió lại sắp tới :m131:

Zeek đúng là bảo mật hơi kém nhưng chorm pass cũng không phải rễ, zeek có mã hóa mà. MD5 hoàn toàn không có cách giải mã, MD5 mã hóa 1 chiều, nên ko giải được (trừ trường hợp pass đặt quá đơn giản) .
""ko biết nhưng khi mình dò pass thử thì thấy nó có kí tự đặc biệt --- vấn đề là chưa login các acc đó"" thế đấy sau giải mã mà có ký tự đặc biệt được ak. chém thôi
Cứ yên tâm nhé.:binhsua06:

cái trò này là do bọn đạo chích giả ra thôi, chứ chẳng có hack hiếc gì được đâu mà sợ, công ty lớn mà mấy bác cứ tưởng muốn hack là hack ,bó tay,hack được thì bọn nước ngoài nó đã hack và zeek sập tiệm lâu rồi chứ chẳng chờ tới ngày hôm nay,

Còn cái bác nào đưa cái notepad với chữ ngoằn nghòe kia lên thì xin cho hỏi bác làm cách nào lấy được database của nó, thật là vớ vẩn,

Zeek đúng là bảo mật hơi kém nhưng chorm pass cũng không phải rễ, zeek có mã hóa mà. MD5 hoàn toàn không có cách giải mã, MD5 mã hóa 1 chiều, nên ko giải được (trừ trường hợp pass đặt quá đơn giản) .
""ko biết nhưng khi mình dò pass thử thì thấy nó có kí tự đặc biệt --- vấn đề là chưa login các acc đó"" thế đấy sau giải mã mà có ký tự đặc biệt được ak. chém thôi
Cứ yên tâm nhé.:binhsua06:
vậy bác thử đưa username cho chủ thớt giải mã thử xem :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho