Matrix [Hot-hacked] Zeek có lỗ hổng -- cầu chúa đi !!

Status
Not open for further replies.
Pro nào giải đc MD5 thế nhỉ ...... làm sao mà dịch ngược được .... may ra <6 ký tự còn dò được thôi :binhsua58:

Zeek đúng là bảo mật hơi kém nhưng chorm pass cũng không phải rễ, zeek có mã hóa mà. MD5 hoàn toàn không có cách giải mã, MD5 mã hóa 1 chiều, nên ko giải được (trừ trường hợp pass đặt quá đơn giản) .
""ko biết nhưng khi mình dò pass thử thì thấy nó có kí tự đặc biệt --- vấn đề là chưa login các acc đó"" thế đấy sau giải mã mà có ký tự đặc biệt được ak. chém thôi
Cứ yên tâm nhé.:binhsua06:

:m190: cám ơn bạn nói rất có lí nhé ~~ các acc đó đều không login được , dạng mình giải mã ra là pass lỗi

cái trò này là do bọn đạo chích giả ra thôi, chứ chẳng có hack hiếc gì được đâu mà sợ, công ty lớn mà mấy bác cứ tưởng muốn hack là hack ,bó tay,hack được thì bọn nước ngoài nó đã hack và zeek sập tiệm lâu rồi chứ chẳng chờ tới ngày hôm nay,

Còn cái bác nào đưa cái notepad với chữ ngoằn nghòe kia lên thì xin cho hỏi bác làm cách nào lấy được database của nó, thật là vớ vẩn,

sập tiệm thì lấy gì ăn bác,phải kiếm acc nào to to mà ăn từ từ chứ bác,hacker nó cũng đâu có ngu đạp đổ nồi cơm của nó :m131:

cái trò này là do bọn đạo chích giả ra thôi, chứ chẳng có hack hiếc gì được đâu mà sợ, công ty lớn mà mấy bác cứ tưởng muốn hack là hack ,bó tay,hack được thì bọn nước ngoài nó đã hack và zeek sập tiệm lâu rồi chứ chẳng chờ tới ngày hôm nay,

Còn cái bác nào đưa cái notepad với chữ ngoằn nghòe kia lên thì xin cho hỏi bác làm cách nào lấy được database của nó, thật là vớ vẩn,

bạn tin hay không là tùy bạn --- :m082: mục đích 2pic chỉ giúp mọi người cảnh giác mỗi khi Homepage của Zeek load chậm hay bất thường thôi

QUả là siêu nhân ! Chơi Zeeek chả dám đầu tư nữa !_%

Thế bây giờ làm sao giờ ? chả lẽ mỗi lần vào bị chậm là lại đổi paz ak ! Bảo mật thằng này chán thế !

mấy cái lỗi này pub nên chẳng khác nào để chỉ đường cho hacker, scan biết đường kiếm ăn, hoặc là kiếm mấy đứa hợp tác để cùng kiếm ăn:binhsua159: với mem chả có ý nghĩa gì ngoài đe dọa :binhsua159:

thể loại scan thì 10 acc cũng ko chắc ăn nổi 1 acc :binhsua172: ăn ko đc thì nôn lại, thế thôi :binhsua159:

mấy cái lỗi này pub nên chẳng khác nào để chỉ đường cho hacker, scan biết đường kiếm ăn, hoặc là kiếm mấy đứa hợp tác để cùng kiếm ăn:binhsua159: với mem chả có ý nghĩa gì ngoài đe dọa :binhsua159:

thể loại scan thì 10 acc cũng ko chắc ăn nổi 1 acc :binhsua172: ăn ko đc thì nôn lại, thế thôi :binhsua159:

:m021: mày nghĩ cái cảnh báo của tao vs Member của 4um này để chơi ah , thách thằng bạn mày nhìn hình mà scan acc đấy

:m066: tụi chỉ đơn giản scan acc như mày chỉ là con nhái trong giới hacker thôi ---- học tập minhmodz đi

Cái này mà làm được tụi hacker mũ đen châu âu cho zeek sập tiệm rồi :binhsua162:

:binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159: decrypt md5 kìa, ghê quá :binhsua156:attack database luôn, kinh quá :binhsua160:tự nhận là hacker luôn, đỉnh quá :binhsua161:

Last edited by a moderator:
BÁC NÀO GIỎI THẾ, HACK ACC EM THỬ XEM NÀO. EM TẶNG THÊM $ LUÔN COI NHƯ HỌC HỎI.:anti::anti::anti:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week