Matrix HOT! invest shares! KeenCash - có thể rửa PZ!

Status
Not open for further replies.
Thông tin nè cứ ngồi đó mà nói lung tung với nhau
Thông báo từ admin
Exactly 1hr 5mins to the launch from now.

Please ignore that timer on the site, it's messing around changing the timer to lower and higer, we don't know why.

Get ready for the launch. There will be another mail before 10mins to the launch.

You are receiving this message because you are a member of KeenCash For Financial Freedom.
chính xác sẽ khoảng 11h30 site sẽ run nha ^^
đồng hồ trên site không chính xác nên admin bỏ rồi ^^

Mình đã nói rồi invest shares thì lỗi phát sinh là không thể tránh khỏi , nên tập làm quen với nó đi .Còn cảm thấy không quen thì không nên chơi . Còn đã chơi thì đừng có nói này nọ làm mọi người hoang mang vì thể loại này rất nhạy cảm , làm mọi người hoang mang ko ai dep vào thì ăn cám
Còn nếu site thực sự có vấn đề thì mình sẽ là người thông báo đầu tiên, yên tâm nhé ^^

Total Members: 1073 ko bik có bao nhiu đây hay là AD nó ko cho nhảy nhỉ :D

Hello banlinh,

If anyone's PreDeposit money isn't added, don't worry thinking that we will launch the site without adding your PreDeposit funds in your account, We will enable the purchases after adding every PreDeposit funds into their account.

But make sure you've contact us with your username and transaction details, if you didn't, please do it now.

45mins for the launch

Ai dep trước thì đừng lo , admin sẽ cập nhật ngay cho các bạn nhưng hãy gửi contact us hoặc trên facebook nha ^^

Thấy có lên Member đc nhiêu đâu
đây là ý nghĩ cá nhân thôi C ,có thể là chiến lược của ngta mình chịu ====>>> chã ai giàu được khi cứ xô bồ kiểu này có khi là còn die chùm :m184::m184::m184::m184::m184:

- - - Updated - - -

Thấy có lên Member đc nhiêu đâu
đây là ý nghĩ cá nhân thôi C ,có thể là chiến lược của ngta mình chịu ====>>> chã ai giàu được khi cứ xô bồ kiểu này có khi là còn die chùm :m184::m184::m184::m184::m184:

- - - Updated - - -

đây là 1 thành phần ngu mà nguy hiểm thích dìm hàng anh em mặc kệ nó nha ^^

Uhm! cô có tài thì cứ phát huy còn được hay hk thì để AE tự nhìn nhận và suy xét =====>>> t có nói ji đâu mà phán câu sặt máu gian hồ thế hé

Bác quynhonpro nói thì tôi còn đồng ý chứ bạn nói thành phần ngu là ngu sao , bạn thuộc thành phần thông minh à , đó là ý kiến của tuj , sai thì thông cảm chứ làm gì xúc phạm như thế

ĐỒng hồ đã được khởi động lại
Đây là đồng hồ của Thụy Sĩ mới được admin chuyển về. Anh em an tâm về độ chính xác của nó

Bác quynhonpro nói thì tôi còn đồng ý chứ bạn nói thành phần ngu là ngu sao , bạn thuộc thành phần thông minh à , đó là ý kiến của tuj , sai thì thông cảm chứ làm gì xúc phạm như thế
đầu tiên tôi nói là tên đó không hề chơi invest shares. Bản chất invest shares tôi đã nói rõ ở topic bên ngoài . Muốn ý kiến thì qua đó . Còn đã ko biết gì thì nên ngồi mà nhìn đừng phát ngôn lung tung
Tôi rất ghét những ai vào topic site sắp hoạt động nói năng lung tung làm mọi người hoang mang (cậu có tin là chỉ cần mọi người lo sợ điều gì topic này sẽ tăng 10,20 page ngay lập tức ko??? )
Còn thông tin gì tốt hoặc không tốt tôi sẽ cập nhật ngay lập tức ở đây

tập trung đi a e, chơi invest share thì ai nhanh thì thắng thôi, càng nhiều người chơi càng sống lâu, tin tưởng thì chơi, không thì ra ngoài.
Đừng làm lung lạc tinh thần a e chứ , mà dù sao ai cũng deposit hết rồi, chờ chiến thôi chứ lăn tăn gì nữa

ĐỒng hồ đã được khởi động lại
Đây là đồng hồ của Thụy Sĩ mới được admin chuyển về. Anh em an tâm về độ chính xác của nó

Đồng hồ này đã đc Chứng nhân Iso 9001 kiểm định. anh em có thể an tâm

đầu tiên tôi nói là tên đó không hề chơi invest shares. Bản chất invest shares tôi đã nói rõ ở topic bên ngoài . Muốn ý kiến thì qua đó . Còn đã ko biết gì thì nên ngồi mà nhìn đừng phát ngôn lung tung
Tôi rất ghét những ai vào topic site sắp hoạt động nói năng lung tung làm mọi người hoang mang (cậu có tin là chỉ cần mọi người lo sợ điều gì topic này sẽ tăng 10,20 page ngay lập tức ko??? )
Còn thông tin gì tốt hoặc không tốt tôi sẽ cập nhật ngay lập tức ở đây
Ko bik " tên đó " là tên nào ?

Ko bik " tên đó " là tên nào ?
cái tên bạn nói nó nói đúng đấy. Nó và 1 số tên nữa ^^
Luôn đi phá mình mà toàn nói nhảm rồi kích mình chửi nhau . Kiềm chế có hạn đôi khi phải tỏa ra cho đỡ ức chế ^^

k biết thế nào chứ stp thây ip k login dc.giờ có lẽ chịu chết rồi.mạng thì chậm như cụ rùa.thế này làm ăn gì dc chứ.mịa kiếp mấy thằng FPT tiền mạng thì chưa tới ngày tới rèo.mà mạng thì k chịu sửa.bực lên chìu k vào sửa là gọi chửi nó một trận mới dc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week