Matrix HOT! invest shares! KeenCash - có thể rửa PZ!

Status
Not open for further replies.
Nghe nói PZ giờ hay bị block lắm, dep PZ vô đây rùi ko biết rút được LR ko vì PZ mình chưa verify :binhsua163:

ĐỒng hồ đã được khởi động lại
Đây là đồng hồ của Thụy Sĩ mới được admin chuyển về. Anh em an tâm về độ chính xác của nó
ko phải hàng VIỆT NAM chất lượng cao sao ;));))

còn 15 phút nữa. đề nghị anh em ổn định chỗ ngồi đừng chen lấn nhau nhé :)). cứ từ từ thôi. =))

đầu tiên tôi nói là tên đó không hề chơi invest shares. Bản chất invest shares tôi đã nói rõ ở topic bên ngoài . Muốn ý kiến thì qua đó . Còn đã ko biết gì thì nên ngồi mà nhìn đừng phát ngôn lung tung
Tôi rất ghét những ai vào topic site sắp hoạt động nói năng lung tung làm mọi người hoang mang (cậu có tin là chỉ cần mọi người lo sợ điều gì topic này sẽ tăng 10,20 page ngay lập tức ko??? )
Còn thông tin gì tốt hoặc không tốt tôi sẽ cập nhật ngay lập tức ở đây
C nói " sợ thì đừng chơi, mà chơi thì đừng sợ mà " ====>>> ai vào thế giới mmo này mà hk biết tâm lý đó . t có chơi cũng tự xử chứ cũng chã hỏi lăng nhăng + đòi RB chi mệt ====>>> để sau này có ji C quay đầu lại rồi nói ,...... chơi với tụi vn thật rách việt cứ đòi RB + sup ===>>> té ra chuyện thì la làng,.....===>>> ngu mà nói nhìu thì vãi thật
P/s: thôi ra để C 2 làm ăn chứ kẻo gọi gian hồ tới thì vãi lắm
cái tên bạn nói nó nói đúng đấy. Nó và 1 số tên nữa ^^
Luôn đi phá mình mà toàn nói nhảm rồi kích mình chửi nhau . Kiềm chế có hạn đôi khi phải tỏa ra cho đỡ ức chế ^^
Cây ngay hk sợ chết đứng

Last edited by a moderator:
Thông báo: 1 ngày chỉ đc with 1 lần nhưng pay có lẽ sẽ nhanh hơn để có proof. Mọi người nên đợi nó chạy đc nhiều nhiều rồi hãy with nha ^^

- - - Updated - - -

[SIZE=-1]Direct Referrals: [/SIZE][SIZE=-1]78 ( View Downlines)[/SIZE]
[SIZE=-1]Level 2 Downline Referrals: [/SIZE][SIZE=-1]39[/SIZE]

chuẩn bị chiến :binhsua04:

sắp chại rẩu...đau tim quá...:binhsua85::binhsua85::binhsua85:

đề nghị a nào k chơi lượn ra khỏi topic cho anh em dc nhờ.sao topic nào cũng có mấy thằng rồi hơi vào comment thế k pít

- - - Updated - - -

đề nghị a nào k chơi lượn ra khỏi topic cho anh em dc nhờ.sao topic nào cũng có mấy thằng rồi hơi vào comment thế k pít

Nghe nói PZ giờ hay bị block lắm, dep PZ vô đây rùi ko biết rút được LR ko vì PZ mình chưa verify :binhsua163:
Payza chưa Ver thì có mở Dispute nó cũng ko giải quyết đâu , hy vọng Admin cho rửa tiền ^^

- - - Updated - - -

ai nói gì nói chúng ta cứ hướng về keencash thôy ban:binhsua85::binhsua85::binhsua85::lac::lac:

Login nhiều acc đc ko chủ thớt! Có bà chị dep vào rồi mà site sắp chạy lại ko vào đc mới đau chứ! :|

Login nhiều acc đc ko chủ thớt! Có bà chị dep vào rồi mà site sắp chạy lại ko vào đc mới đau chứ! :|
mình có 2 PC và 2 lap , nếu gửi 1 acc thì có thể được . yahoo nha

đã bảo đừng chen lấn xô đẩy nhau rồi. đứa nào vừa vỗ mông ông thế. :)). lộn xộn thật ;))

STP của mình login ko dc có ai bị giônga mình ko nào nan~ :(

Chuẩn bị ra đảo hết nha mọi người ..:)):)):)):)):))............invest một ngày rút hết vốn thì còn may ra có ăn...mấy trang một ngày rút một lần này có ăn cám.....còn lời thì hên xui.....Invest bão hòa rồi....giờ nó ra đầy rẫy........
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
Dep lắm vô cho thớt ăn thôi...............;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week