Matrix HOT! invest shares! KeenCash - có thể rửa PZ!

Status
Not open for further replies.
Chịu thua con lợn này rồi.
không nói được gì thêm ngoài câu nhảm nhí này hả con lợn con ^^
Ngu học thì thắng được ai ^^

Bớt cãi nhau đi các bác. Mong là site này sẽ chạy trơn tru để kiếm ít đồng uống cà phê. Theo bác này mấy site mà site nào cũng k lỗi này thì lỗi khác, nhưng cuối cùng thì cũng lời chút đỉnh :)

Bớt cãi nhau đi các bác. Mong là site này sẽ chạy trơn tru để kiếm ít đồng uống cà phê. Theo bác này mấy site mà site nào cũng k lỗi này thì lỗi khác, nhưng cuối cùng thì cũng lời chút đỉnh :)
Để tránh lỗi mình sẽ bảo admin thử test site trước khi site hoạt động để khắc phục tất cả các lỗi nếu có phát sinh ^^ Và rút kinh nghiệm PRS nếu gần đến ngày site run mà số lượng thành viên đông đảo khoảng >1k là phải nhắc nâng cấp tránh việc ùn tắc như PRS ^^

rửa thế nào được dep pz vào site rồi rút ra pz, lỡ pz dep bẩn, site nó dòi lại pz của nó :binhsua146: rửa thế nào ?

không nói được gì thêm ngoài câu nhảm nhí này hả con lợn con ^^
Ngu học thì thắng được ai ^^
Mẹ cái loại mày thì chỉ chửi nhau giỏi thôi, tao không chửi như mày được
Bởi vì tao là người bình thường

rửa thế nào được dep pz vào site rồi rút ra pz, lỡ pz dep bẩn, site nó dòi lại pz của nó :binhsua146: rửa thế nào ?
đó là rủi ro mà admin phải chịu không có việc admin đòi lại tiền từ mem đâu ^^ Cùng lắm là tạm biệt tài khoản KC của bạn thôi ^^ Và thường thì site chạy tốt thời gian đầu chỉ vài giờ hoặc vài ngày là kiếm đủ vốn lẫn lời rồi thì sao này lỡ làm sao nó ban cũng cho nó lun :binhsua146:

- - - Updated - - -

Mẹ cái loại mày thì chỉ chửi nhau giỏi thôi, tao không chửi như mày được
Bởi vì tao là người bình thường
chửi và cãi nó khác nhau nha con lợn con ^^
Trong cãi nhau cũng phải có trí tuệ trong đó , mày không chửi như tao đc vì mày ngu trong cách ăn nói . Thế thôi ^^
Tao rất rảnh thích cãi nhau thì cứ tự nhiên topic này hay topic khác hay yahoo tao chấp tất :)) Nhưng đừng nhục quá rồi tắt tiếng lun nha ^^

đó là rủi ro mà admin phải chịu không có việc admin đòi lại tiền từ mem đâu ^^ Cùng lắm là tạm biệt tài khoản KC của bạn thôi ^^ Và thường thì site chạy tốt thời gian đầu chỉ vài giờ hoặc vài ngày là kiếm đủ vốn lẫn lời rồi thì sao này lỡ làm sao nó ban cũng cho nó lun :binhsua146:

- - - Updated - - -

chửi và cãi nó khác nhau nha con lợn con ^^
Trong cãi nhau cũng phải có trí tuệ trong đó , mày không chửi như tao đc vì mày ngu trong cách ăn nói . Thế thôi ^^
Tao rất rảnh thích cãi nhau thì cứ tự nhiên topic này hay topic khác hay yahoo tao chấp tất :)) Nhưng đừng nhục quá rồi tắt tiếng lun nha ^^
Xin lỗi, anh đã sai
chọc ngay đống *** rồi

Xin lỗi, anh đã sai
chọc ngay đống *** rồi
không đâu "anh" đúng rồi đấy ^^ Vì đó là bản năng của anh là " cờ hó ăn *** " mà ^^
Anh chỉ sai là đống *** đằng kia mà chạy lại sủa người nên bị bóp miệng cho im thôi ^^

không đâu "anh" đúng rồi đấy ^^ Vì đó là bản năng của anh là " cờ hó ăn *** " mà ^^
Anh chỉ sai là đống *** đằng kia mà chạy lại sủa người nên bị bóp miệng cho im thôi ^^
Anh không còn gì để nói với trang sex nữa đâu

Anh không còn gì để nói với trang sex nữa đâu
ba mẹ cho ăn học mà đến chữ cũng không biết đọc à :))
Cái loại đàn ông như đàn bà tiểu nhân có thừa như "anh" thì có "cờ hó" nó thèm nên "bấn loạn sinh ảo tưởng" à :))

[h=2]HOT! invest shares! KeenCash - có thể rửa PZ![/h]treo đầu de bán thịt *** hả bợn :binhsua146:

HOT! invest shares! KeenCash - có thể rửa PZ!

treo đầu de bán thịt *** hả bợn :binhsua146:
Mình không nói với mấy người ngu nha bạn ^^ Bạn nói là : không thích mình. Thì bạn có thể biến khỏi đây ^^
Còn mình không giống mấy thằng chém gió câu ref như mấy topic bên kia nên cái gì mình đã ghi thì nó sẽ là thật đấy =))

ba mẹ cho ăn học mà đến chữ cũng không biết đọc à :))
Cái loại đàn ông như đàn bà tiểu nhân có thừa như "anh" thì có "cờ hó" nó thèm nên "bấn loạn sinh ảo tưởng" à :))
Em là một con người Đa tài
Giỏi invest, chửi nhau cũng giỏi.
Những người như em lấy biệt danh trangsex cũng để thể hiện thêm 1 cái giỏi nữa

Em là một con người Đa tài
Giỏi invest, chửi nhau cũng giỏi.
Những người như em lấy biệt danh trangsex cũng để thể hiện thêm 1 cái giỏi nữa
thằng đã ngu còn mù chữ ^^ cút được chưa ^^

thằng đã ngu còn mù chữ ^^ cút được chưa ^^
Đừng đuổi anh.
Em có biết là em giỏi lắm không?
Hãy cứ thể hiện hết khả năng của mình.
Biết đâu có người nghe em hát : Đừng xa em đêm nay
Người ta đáp ứng cho em

Đừng đuổi anh.
Em có biết là em giỏi lắm không?
Hãy cứ thể hiện hết khả năng của mình.
Biết đâu có người nghe em hát : Đừng xa em đêm nay
Người ta đáp ứng cho em
haha sợ anh quên câu " cờ hó khôn chớ cản đường " nên nhắc thôi :))

Người đáp ứng =)) Xin lỗi cái loại như anh éo có tư cách đâu =))
thằng rẻ tiền tiểu nhân như anh thì cũng chẳng có con nào nó dám ở cạnh ;))

HOT! invest shares! KeenCash - có thể rửa PZ!

treo đầu de bán thịt *** hả bợn :binhsua146:

Bạn được cái nói đúng....nói gi cũng phải chính xác tý người ta mới tin đc chớ...éc.....góp ý ko có chửi bới ở đây với bạn đâu nha trangex, hic.......:)):))

haha sợ anh quên câu " cờ hó khôn chớ cản đường " nên nhắc thôi :))

Người đáp ứng =)) Xin lỗi cái loại như anh éo có tư cách đâu =))
thằng rẻ tiền tiểu nhân như anh thì cũng chẳng có con nào nó dám ở cạnh ;))
Cô Nương quả thực chửi người rất ghê.
tại hạ xin bái phục, bái phục
Cô nương sắp lên level rồi đấy.

Bạn được cái nói đúng....nói gi cũng phải chính xác tý người ta mới tin đc chớ...éc.....góp ý ko có chửi bới ở đây với bạn đâu nha trangex, hic.......:)):))
Muốn chính xác thì login vào vào phần thanh toán PZ đã được cập nhật. Tin thì chơi ko tin thì biến =)) Đây không cần mấy thằng vào xách mé =)) Bạn là bạn , thù là thù còn không thích kiểu 2 mặt ^^

Với 1 số thằng há miệng ra là nhân cách nó quăng đi rồi chửi thay ba mẹ nó thôi ^^ . Chị đây rất sòng phẳng , tốt thì tốt lại, xấu thì xấu lại, và mất dạy với chị thì chị cũng ko phải dạng vừa đâu nha cưng ^^

Muốn chính xác thì login vào vào phần thanh toán PZ đã được cập nhật. Tin thì chơi ko tin thì biến =)) Đây không cần mấy thằng vào xách mé =)) Bạn là bạn , thù là thù còn không thích kiểu 2 mặt ^^

Với 1 số thằng há miệng ra là nhân cách nó quăng đi rồi chửi thay ba mẹ nó thôi ^^ . Chị đây rất sòng phẳng , tốt thì tốt lại, xấu thì xấu lại, và mất dạy với chị thì chị cũng ko phải dạng vừa đâu nha cưng ^^
Cô nương đang thể hiện phong cách Nhật : 1 em chống 100 anh (rất giống với tên nick : trang sex)
Một phong cách bá đạo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week