Matrix HOT! invest shares! KeenCash - có thể rửa PZ!

Status
Not open for further replies.
dep và bằng cái j và rút ra bằng cái đó. vậy mà rửa đc à. hjx
rửa ở đây là rửa pz không nguồn gốc của một số người trong forum này chứ không phải rửa từ pz sang lr,pm hay cái khác.
Việc rửa pz sẽ giúp họ có thể yên tâm hơn về nguồn và dễ bán hơn ^^

- - - Updated - - -

Cô nương đang thể hiện phong cách Nhật : 1 em chống 100 anh (rất giống với tên nick : trang sex)
Một phong cách bá đạo
xin lỗi càng ngày càng thấy "Anh" bị ngu , mất dạy , điên khùng và thần kinh bấn loạn rồi . Ko tiếp. Next

rửa ở đây là rửa pz không nguồn gốc của một số người trong forum này chứ không phải rửa từ pz sang lr,pm hay cái khác.
Việc rửa pz sẽ giúp họ có thể yên tâm hơn về nguồn và dễ bán hơn ^^

- - - Updated - - -

xin lỗi càng ngày càng thấy "Anh" bị ngu , mất dạy , điên khùng và thần kinh bấn loạn rồi . Ko tiếp. Next
Anh xin em hãy quay về chính con người thực của em.
1 con người thực sự đa tài
chơi invest giỏi
với tài chửi nhau khéo léo, không cần danh dự của mình.

Muốn chính xác thì login vào vào phần thanh toán PZ đã được cập nhật. Tin thì chơi ko tin thì biến =)) Đây không cần mấy thằng vào xách mé =)) Bạn là bạn , thù là thù còn không thích kiểu 2 mặt ^^

Với 1 số thằng há miệng ra là nhân cách nó quăng đi rồi chửi thay ba mẹ nó thôi ^^ . Chị đây rất sòng phẳng , tốt thì tốt lại, xấu thì xấu lại, và mất dạy với chị thì chị cũng ko phải dạng vừa đâu nha cưng ^^

Forum có loại như vầy...admin...mods đâu hết rồi nhỉ.....cảnh cáo vài lần ko đc cho biến đi cho rồi qua chỗ khác mà chơi với mấy loại như thế đi .....nhớp forum này quá đi...anh em ai ủng hộ làm toipic tẩy chay trangex ra khỏi đây cho rồi đi.......pó chim...;))

Forum có loại như vầy...admin...mods đâu hết rồi nhỉ.....cảnh cáo vài lần ko đc cho biến đi cho rồi qua chỗ khác mà chơi với mấy loại như thế đi .....nhớp forum này quá đi...anh em ai ủng hộ làm toipic tẩy chay trangex ra khỏi đây cho rồi đi.......pó chim...;))
ra mà lập :)) mầy thằng ngu mà GATO như chúng mày giúp ích được cho forum à =)) Thông tin thì không có, site thì toàn mang site từ thời nào về để ném tiền qua cửa sổ ,người ta vào comment cảnh báo newbie thì xông ra cắn ^^ Vãi các bạn quá.
Chúng mày chẳng là cái éo gì mà đòi đuổi tao ra khỏi forum nha mấy GATO ^^ Toàn mấy thằng ngu chỉ giỏi đi comment vặt ^^ Giỏi thì đi mà tìm hiểu đi nha ^^

ra mà lập :)) mầy thằng ngu mà GATO như chúng mày giúp ích được cho forum à =)) Thông tin thì không có, site thì toàn mang site từ thời nào về để ném tiền qua cửa sổ ,người ta vào comment cảnh báo newbie thì xông ra cắn ^^ Vãi các bạn quá.
Chúng mày chẳng là cái éo gì mà đòi đuổi tao ra khỏi forum nha mấy GATO ^^ Toàn mấy thằng ngu chỉ giỏi đi comment vặt ^^ Giỏi thì đi mà tìm hiểu đi nha ^^
Càng ngày càng khâm phục phong cách bán rẻ danh dự của em.
Người ta được phong danh hiệu : con dâu đảm
Em thì được phong danh hiệu : Con dâm đãng

@có thằng điên đang tự sướng 1 mình tội nghiệp ^^

Muộn rồi ngủ cái, giờ mình đã hiểu, không thể chống lại lũ ngu vì nó quá đông và nguy hiểm . Chúng nó sống với nhau bằng bộ mặt giả tạo để có nhiều cái đc gọi là " bạn " để rồi khi có biến thì hô hào kêu gọi thể hiện tính bày đàn ^^ .
Ok, tao thẳng tính, tao éo cần loại 2 mặt như chúng mày là bạn để bị đâm sau lưng đâu ^^ Thích cắn à , cứ tự nhiên ^^
NGOẢNH MẶT LÀM NGƠ
BƠ ĐI MÀ SỐNG ^^

pó chim....pó trim.....xin lỗi em chịu hok nổi.......:binhsua160::binhsua160::binhsua160::binhsua149:. Nói tẩy chay hén hơi quá đáng nhỉ :)):)):)):)):))... nhưng bạn xem lại bạn đi nhé...có văn hóa tý đi.................................................

Topic nóng quá nhỉ.
các bạn đừng cãi nhau, đừng chửi nhau nữa, đi vào vấn đề chính đi.
cãi nhau vì rất nhiều lý do.....

nhưng mình chỉ muốn nói thể loại invest này mình cũng nên chơi thử một thời gian và quay lại xét hiệu quả bình quân của tất cả các site đã chơi, biết đâu nó lại mang lại hiệu quả thật, bỏ lỡ thể loại này thì cũng phí.
Còn nó không mang lại hiệu quả thì sớm muộn cũng bị đào thải thôi (nên chủ động đào thải sớm ), nhưng có một điều là nó sẽ nguy hiểm với những ai chưa hiểu về thể loại này mặc dù đã có cảnh báo, thậm chí có những người post nhưng cũng không giải thích thể loại này và không cảnh báo.
Nếu sau này có hiệu quả thật thì cần bố trì, và cần có rules sao cho hợp lý.

Tốt nhất tránh những dạng site như thế này ra đi thôi :binhsua25:
uk tránh cho xa đi =)) vào đây hóng chuyện làm chi =)) Đi cập nhật mấy site từ thời cổ về mà chơi :))

- - - Updated - - -

UPDATE: PZ đã chính thức được đưa vào hoạt động nha ^^ Vậy là 5 Cổng hoàn thành : PM, PZ,STP,EG,LR

uk tránh cho xa đi =)) vào đây hóng chuyện làm chi =)) Đi cập nhật mấy site từ thời cổ về mà chơi :))

- - - Updated - - -

UPDATE: PZ đã chính thức được đưa vào hoạt động nha ^^ Vậy là 5 Cổng hoàn thành : PM, PZ,STP,EG,LR

;)) thấy bà con chơi dạng này thua lỗ nhìu quá nên cảnh báo tránh xa thôi... chứ mấy loại site dạng này trc h ko chơi ^_^
up cho thớt thôi :p

;)) thấy bà con chơi dạng này thua lỗ nhìu quá nên cảnh báo tránh xa thôi... chứ mấy loại site dạng này trc h ko chơi ^_^
up cho thớt thôi :p
;)) Thua 1 thì lãi 10 đó ;)) Thua thì họ kêu cho đỡ tiếc . Còn lãi thì họ có nói ko :)) Tôi chắc chắn rằng ai chơi với tôi nếu theo từ đầu đến giờ thì chỉ có lãi ko có lỗ nha ^^
Chỉ có mấy thằng ngu mang site chạy từ đời nào rồi về đây PR để newbie cầm tiền ném vào rồi lỗ 1 chỏng gọng. Còn tôi mang site về đây toàn site chưa hề hoạt động để mọi người có thể có tỉ lệ thắng cao nhất.
Và giờ tất cả những site tôi cảm thấy ổn tôi mới mang về forum còn 1 đống site tôi chơi 1 mình hoặc chơi với tây thôi :))

Và hiện tại để an toàn tôi sẽ chỉ mang 2 loại site về :
- giao diện tốt , có uy tín , được đánh giá cao, liên lạc được với admin site.
- có cổng thanh toán pz để có thể mở tranh chấp khi site có vấn đề

Tôi thì chơi bằng lr để rút tiền qua lr nên lỗ thì tôi chịu còn việc thanh toán cho pz giúp thành viên của tôi giảm thiểu rủi ro. Khuyến khích mọi người chơi bằng pz

Last edited by a moderator:
Theo thớt site này gỡ lỗ wws hix, mà sao adzreward sáng giờ vào không được gì cả, không biết nó có bị gì không

Theo thớt site này gỡ lỗ wws hix, mà sao adzreward sáng giờ vào không được gì cả, không biết nó có bị gì không
ad mình vẫn từ sáng đến giờ bt mà , bạn thử xóa cookie rồi vào lại thử coi

Vừa định bước chân vào invest mà site bấm vào đã die rồi :(

Ai vào ko đc thì thử change DNS thành 8.8.8.8 vs 8.8.4.4 xem có đc ko nhé, lúc đầu mình vào cũng ko đc, change DNS thì vào ok :)

*Đã add yh + làm ref cho bác chủ thớt, hy vọng sẽ nhận đc nhiều tin tốt từ bác :binhsua25:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week