Matrix HOT! invest shares! KeenCash - có thể rửa PZ!

Status
Not open for further replies.
Trang này hiện tại không vao được mà. với lại các bạn dep gì mà dep sớm thê. LR thì ngay mai dep cũng được. sao phai dep sớm thế nhỉ
site vẫn vào bt , dep sớm không mai đông người dep admin nó cập nhật chậm

Thông báo: admin đi ngủ rồi mai online sẽ update cho mọi người . Mai khoảng trước 10h mình sẽ check 1 lượt ai chưa được cập nhật thì pm yahoo mình để mình pm admin cập nhật ngay ^^

Thông báo: admin đi ngủ rồi mai online sẽ update cho mọi người . Mai khoảng trước 10h mình sẽ check 1 lượt ai chưa được cập nhật thì pm yahoo mình để mình pm admin cập nhật ngay ^^

Dep trc có khi nào sáng mai nó ôm 1 cục tiền rồi bỏ chạy ko bác :binhsua136:

Link vào site là cái này zzz.winrev.biz/?banlinhnunhi phải không bạn?
(z = w, vì muốn type w thì phải đủ reply trên diễn đàn)

chã hiểu sao mọi người dep được mà mềnh thì no...no.noo.. ngày nay 2 site đều hk dep được hết =====>>> zụ ji nữa đây hk biết

chã hiểu sao mọi người dep được mà mềnh thì no...no.noo.. ngày nay 2 site đều hk dep được hết =====>>> zụ ji nữa đây hk biết
invest shares mà lãi suất cao không dành cho người yếu tim :binhsua146:
Việc các site cho dep trước là việc thường ngày ở huyện . Các site khác có phần add fun còn site này ko có nên phải dep trước thù công ^^

Site bên kia dep ko đc nó cũng đã refund lại hết rồi mà ^^
Ai mà yêu tim thì nên chơi = PZ cho an toàn ^^

Link vào site là cái này zzz.winrev.biz/?banlinhnunhi phải không bạn?
(z = w, vì muốn type w thì phải đủ reply trên diễn đàn)
bạn lấy link trong blog là chuẩn rồi ^^

- - - Updated - - -

Đã ref, ID: minhnam. Cái này phải dep tiền vào trước à bác thớt
ko bắt buộc, dep trước chỉ để mua shares nhanh và cập nhật sớm thôi ^^. còn ko cậu có thể đợi site run rồi mua trực tiếp ^^

bạn lấy link trong blog là chuẩn rồi ^^

- - - Updated - - -

ko bắt buộc, dep trước chỉ để mua shares nhanh và cập nhật sớm thôi ^^. còn ko cậu có thể đợi site run rồi mua trực tiếp ^^

Đợi site run rồi dep là khi bấm mua nó sẽ chuyển thằng tới LR để mình mua rồi nó cập nhật liền hay là cũng phải đợi admin nó add manual hả bác :)

invest shares mà lãi suất cao không dành cho người yếu tim :binhsua146:
Việc các site cho dep trước là việc thường ngày ở huyện . Các site khác có phần add fun còn site này ko có nên phải dep trước thù công ^^

Site bên kia dep ko đc nó cũng đã refund lại hết rồi mà ^^
Ai mà yêu tim thì nên chơi = PZ cho an toàn ^^
ý t hỏi là vì sao mà mọi ng dep trước được còn t thì buy share hk được . chứ yếu tim dưới yếu vía ji ở đây ====>>> một khi đã nhảy vào chiến trường mmo là đã hiểu 2 từ " chấp nhận " nó ra sao rồi . C ktra zùm vì sao mình dep hk được thế ???? tks !

ý t hỏi là vì sao mà mọi ng dep trước được còn t thì buy share hk được . chứ yếu tim dưới yếu vía ji ở đây ====>>> một khi đã nhảy vào chiến trường mmo là đã hiểu 2 từ " chấp nhận " nó ra sao rồi . C ktra zùm vì sao mình dep hk được thế ???? tks !
dep trước thì phải dep thủ công bạn ơi, bạn vào trang 18 lấy thông tin của nó rồi chuyển tiền. Sau đó gửi support cho nó điền đầy đủ thông tin chuyển tiền của mình

Đợi site run rồi dep là khi bấm mua nó sẽ chuyển thằng tới LR để mình mua rồi nó cập nhật liền hay là cũng phải đợi admin nó add manual hả bác :)
mua trực tiếp ^^ ....................

- - - Updated - - -

cậu gửi tiền trong vào tk của nó phần memo (lý do gửi) cậu điền username:..... của cậu là xong ^^

ồ lr và stp k cần dep trc hả các bạn.mà cái này dùng dcom có dc k nhỉ.vì dcom mỗi lần khởi động lên là nó thay ip mà thế cóp sao k mọi người

Trang check xem có ID mình chưa nhé. aloemyeu :D

ồ lr và stp k cần dep trc hả các bạn.mà cái này dùng dcom có dc k nhỉ.vì dcom mỗi lần khởi động lên là nó thay ip mà thế cóp sao k mọi người
Chắc éo sao đâu cậu! :D

Còn gần 3 tiếng nữa site chạy rồi, up lên cho ai chưa biết :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week