Matrix HOT! Invest shares- Massprofitshares 4-10-2012 - có cổng PZ

Status
Not open for further replies.
[SIZE=-1]dep 10$ [/SIZE]:binhsua19:[SIZE=-1]
Profit from Active Shares: [/SIZE]

[SIZE=-1]$ 10.11 [/SIZE]
[SIZE=-1]
[/SIZE]

ủa. sao mình rút hoài ko dc nhỉ. dep pz rút lr . chán quá.\
nó nói nhập mã pin 2 lần.
nhập đúng mà cứ bị lỗi là sao nhỉ
ai bị như mình ko?
rút lần đầu
Server was unable to process request. ---> 202, Daily amount limit exceeded

Ai không dep đc hoặc có vấn đề gì thì cứ log out rồi login thế là khỏe :))

Nó tính lãi theo ngày , hay theo tháng thế các bác ? Chu kì 1 vòng nó là bao lâu :S

- - - Updated - - -

Nó tính lãi theo ngày , hay theo tháng thế các bác ? Chu kì 1 vòng nó là bao lâu :S

Thông báo chung đến giờ phút này :D

Mua shares:
Hiện tại site vẫn chưa hoàn toàn mở cổng cho mọi người mua tiếp do đang phải cập nhật số lượng shares khổng lồ chưa xong ^^. Có gì mình sẽ thông báo sau ^^

Chia lãi:
Site hiện tại đang cập nhật shares nên các bạn cứ chờ nha. Mình cũng chưa được cập nhật nhưng không quá lo lắng vì: admin chưa chia lãi bằng số tiền dep của thành viên. Số lãi mà các bạn cập nhật trước được nhận là tiền mua shares bằng tiền bn ref của các upline . Và nó ko quá lớn (dưới 8% ^^)
Khi tất cả cập nhật xong admin sẽ chia lãi 1 lượt. Và quan trọng là tiền rút mới đầu ko ai biết là rút sau phải 6h nên mọi người rút rất ít . Sau 6h nữa đc rút đợt 2 thì sẽ bùng nổ lãi ^^

Rút tiền:
Hiện tại thì cổng LR hình như tạm khóa . Các cổng khác thì hình như vẫn thanh toán instant hoặc sau vài phút ^^

Mọi người ko nên click vào ô tự động mua shaers nha ^^ Nó sẽ mua bằng tiền lãi của bạn.
Còn việc số tiền 20% tái đầu tư mua shares tiếp thế nào thì mình sẽ thông báo sau ^^

Cám ơn các bạn đã đọc

Last edited by a moderator:

- - - Updated - - -

Hiện tại thì cứ vài phút lãi tăng 1 lần đó bạn

Còn việc số tiền 20% tái đầu tư mua shares tiếp thế nào thì mình sẽ thông báo sau ^^

Cám ơn các bạn đã đọc

20% re purchase thì sau 1h nó sẽ tự mua share new cho mình, số dư còn lại sẽ để ở tk re purchase

profit gấp 3 lần số tiền dep @@!

- - - Updated - - -

dep 2$ đc 6$ :))
mua share tiếp và đợi lãi tiếp

Server was unable to process request. ---> 202, Daily amount limit exceeded

There are currently 78 users browsing this thread. (39 members and 39 guests) :)) xì pam phát

Mua shares:
Hiện tại site vẫn chưa hoàn toàn mở cổng cho mọi người mua tiếp do đang phải cập nhật số lượng shares khổng lồ chưa xong ^^. Có gì mình sẽ thông báo sau ^^

Chia lãi:
Site hiện tại đang cập nhật shares nên các bạn cứ chờ nha. Mình cũng chưa được cập nhật nhưng không quá lo lắng vì: admin chưa chia lãi bằng số tiền dep của thành viên. Số lãi mà các bạn cập nhật trước được nhận là tiền mua shares bằng tiền bn ref của các upline . Và nó ko quá lớn (dưới 8% ^^)
Khi tất cả cập nhật xong admin sẽ chia lãi 1 lượt. Và quan trọng là tiền rút mới đầu ko ai biết là rút sau phải 6h nên mọi người rút rất ít . Sau 6h nữa đc rút đợt 2 thì sẽ bùng nổ lãi ^^

Rút tiền:
Hiện tại thì cổng LR hình như tạm khóa . Các cổng khác thì hình như vẫn thanh toán instant hoặc sau vài phút ^^

Mọi người ko nên click vào ô tự động mua shaers nha ^^ Nó sẽ mua bằng tiền lãi của bạn.

UPDATE thêm : 20% re-purcha sẽ được admin cập nhật auto sau mỗi giờ ^^

Cám ơn các bạn đã đọc
UP 1 lần nữa cho mọi người đọc ^^

- - - Updated - - -

Mua shares:

Chia lãi:

Rút tiền:

UPDATE thêm : 20% re-purcha sẽ được admin cập nhật auto sau mỗi giờ ^^

Cám ơn các bạn đã đọc
Có bổ sung UPDATE thêm nha mọi người ^^

Last edited by a moderator:
Còn việc số tiền 20% tái đầu tư mua shares tiếp thế nào thì mình sẽ thông báo sau ^
lỡ click vào đã mất mớ $ rùi jo khong dám click nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week