Matrix HOT! Invest shares- Massprofitshares 4-10-2012 - có cổng PZ

Status
Not open for further replies.
lỡ click vào đã mất mớ $ rùi jo khong dám click nữa
trên facebook có mấy nhà đầu tư cũng bị vậy . Hjx tiền thì lắm mà chỉ có thể ngắm :((
Ôi 6h :(( :((

click vào đâu mà bị vây. ban.?
ở phần mình hướng dẫn đó : profile . Đừng có click vào ko nó mua tự động shares hết tiền đó :D

- - - Updated - - -

Thông báo chung đến giờ phút này :D

Mua shares:
Hiện tại site vẫn chưa hoàn toàn mở cổng cho mọi người mua tiếp do đang phải cập nhật số lượng shares khổng lồ chưa xong ^^. Có gì mình sẽ thông báo sau ^^

Chia lãi:
Site hiện tại đang cập nhật shares nên các bạn cứ chờ nha. Mình cũng chưa được cập nhật nhưng không quá lo lắng vì: admin chưa chia lãi bằng số tiền dep của thành viên. Số lãi mà các bạn cập nhật trước được nhận là tiền mua shares bằng tiền bn ref của các upline . Và nó ko quá lớn (dưới 8% ^^)
Khi tất cả cập nhật xong admin sẽ chia lãi 1 lượt. Và quan trọng là tiền rút mới đầu ko ai biết là rút sau phải 6h nên mọi người rút rất ít . Sau 6h nữa đc rút đợt 2 thì sẽ bùng nổ lãi ^^

Rút tiền:
Hiện tại thì cổng LR hình như tạm khóa . Các cổng khác thì hình như vẫn thanh toán instant hoặc sau vài phút ^^

Mọi người ko nên click vào ô tự động mua shaers nha ^^ Nó sẽ mua bằng tiền lãi của bạn.

UPDATE thêm : 20% re-purcha sẽ được admin cập nhật auto sau mỗi giờ ^^

Cám ơn các bạn đã đọc
UP lên cho các bạn đọc tình hình nha ^^

There are currently 74 users browsing this thread. (35 members and 39 guests)

- - - Updated - - -

cổng mua shares đã đc mở ai muốn mua shares thì vào mua nha ^^

khi nào rb thế thớt
đợi mọi người được cập nhật đầy đủ mình sẽ tổng hợp và rcb 1 lượt
Về rcb các bạn ko cần phải lo^^

- - - Updated - - -

Mình đã được cập nhật, còn ai chưa được thì pm yahoo mình để mình gửi yêu cầu lên facebook cho admin giải quyết lẹ nha ^^ (Thông tin: username , TK dep , Số Batch) ^^
Thank

ID:thedungk6h
LR:U8776982
thank
Bạn cứ add yahoo mình. Khi nào mình thông báo gửi thông tin rcb thì các bạn hãy gửi nha ^^ Để mình check 1 lượt.
Giờ đi ngủ cái đã ^^

tốc độ này thì 1 ngày là dư vốn, nhưng mà ko rút ra đc :(
Rút cổng khác thì mất giá
Đợi chút nha ^^ mình đang hỏi admin xem tại sao ko rút được tiền qua lr nữa. Có gì thông báo sau ^^

Mình vừa dep thêm và Site giờ mua shaers là cập nhật ngay ^^ Mọi người có thể mua thoải mái rồi nha :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week