Matrix HOT! Invest shares- Massprofitshares 4-10-2012 - có cổng PZ

Status
Not open for further replies.
Hiện tại thì mình rút lr cũng bị pending (mình dep LR)
các bạn cứ đợi nó pay nha , có gì thì mình thông báo ^^

2 cái đâu nếu ai biết thì để từ từ hãy rút thì lời chắc jo nó pending rùi. Có gì thớt update thêm thông tin

mình thu hồi vốn rồi, đang đợi đến 11h rút lãi, chắc được 30$, nghi là cũng bi pending lun quá

@luxubushops: mở dispute cái wca chưa cậu

Withdrawal Earnings

Warning: last withdrawal request was made 2 hours ago!
You can Request Withdrawals every 6 hours.

ko biêt sông đc tơis sáng mai ko nưax

Ai muốn nói site scam thì lần sau đừng chơi invest shares nữa nha :))
Invest shares siêu lợi nhuận nhưng cũng luôn có lỗi là bình thường. Thay vì cứ làm mọi người hoang mang . Thì ngồi đợi thì tốt hơn đấy . Và invest share nếu có vấn đề thì dispute đồng loạt cũng dễ thắng . Nên chơi với site có cổng PZ thì ko có gì phải lo lắng lắm

Invest shares siêu lợi nhuận nhưng cũng luôn có lỗi là bình thường. Thay vì cứ làm mọi người hoang mang . Thì ngồi đợi thì tốt hơn đấy . Và invest share nếu có vấn đề thì dispute đồng loạt cũng dễ thắng . Nên chơi với site có cổng PZ thì ko có gì phải lo lắng lắm
chuẩn rùi. đầu tư pz lo gì chớ các bác cứ bềnh tễnh

Nguy cơ scam tăng cao
Nó scam thì scam ngay khi các bác dep vào chứ ngu gì trả tiền cho các bác. Bác này k biết có chơi không hay là rãnh không có gì làm vào comment bậy bạ. Invest shares nào chả vậy. Mọi người đang hoang mang thì nói câu gì dễ nghe tí đi.

chính xác..ai lo lắng thì ngủ 1 jac tới sáng dậy rút tiền..đừng để ae hoang mag:binhsua35::binhsua35:

Theo thông tin chính xác là với STP, EP, PZ vẫn instant nha :D Mỗi thằng LR chắc ai cũng rút lên nó tạm thời pending ^^
Ai muốn instant thì có thể đổi sang rút 3 cổng STP , EP , PZ ^^

- - - Updated - - -

Đã thu được về đủ tiền RCB cho ref, 80% vốn rồi ^^

- - - Updated - - -

Có thông tin cho rằng ai pay lần thứ 3 sẽ pending , có ai pay lần 3 đc instant ko nhỉ?????

Theo thông tin chính xác là với STP, EP, PZ vẫn instant nha :D Mỗi thằng LR chắc ai cũng rút lên nó tạm thời pending ^^
Ai muốn instant thì có thể đổi sang rút 3 cổng STP , EP , PZ ^^

- - - Updated - - -

Đã thu được về đủ tiền RCB cho ref, 80% vốn rồi ^^

- - - Updated - - -

Có thông tin cho rằng ai pay lần thứ 3 sẽ pending , có ai pay lần 3 đc instant ko nhỉ?????
ai paid lần 3 instant thì update lên cho mọi người cùng biết nầu

1 acc cua mình 4 lần vẫn instant mà:

Withdrawal History

ID.PaymentModeAmountDateStatus
1LibertyReserve:UXXXXXXX$51.302012-10-05 00:38:11Paid
2LibertyReserve:UXXXXXXX$53.102012-10-05 03:44:53Paid
3LibertyReserve:UXXXXXXX$16.202012-10-05 04:49:48Paid
4LibertyReserve:UXXXXXXX$6.862012-10-05 06:09:50Paid

From your withdrawal request of $2 USD, we will be transferring 10% or ($0.40) to your Repurchase Balance.

nó tái đầu tư thành 20% nha , chắc cái này mới sửa tăng lên 20% nên chưa kịp sửa cái 10% kia thành 20% ^^ Mọi ngươi không có gì phải lo lắng nha ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week