Tutorial HOT Kiếm 10$/ngày với PhotoRewards trên Iphone/Ipad (mới, point cực cao, min pay thấp, có TUT)

Nản quá. face ip rồi mà vẫn ko thấy ứng dụng để tải nhiều sao nó cứ cập nhật ưng dụng cũ hoài .. face nhieu IP các nước luôn. bạn ơi giúp mình với nhé

Xp là điểm kinh nghiệm để lên cấp, cấp càng cao thì người add code của bạn và bạn được điểm cao,nhưng h mình ko có điểm,chỉ có người add mới có điểm thì phải?

có 2 bác nào tên dingcrown và dinghorn enter bonus code của mình,và báo là mình được nhận 731 và 771 points nhưng mình không nhận được, không biết bác đó nhận được bao nhiêu? code của mình: PRETTYSHOP

có 2 bác nào tên dingcrown và dinghorn enter bonus code của mình,và báo là mình được nhận 731 và 771 points nhưng mình không nhận được, không biết bác đó nhận được bao nhiêu? code của mình: PRETTYSHOP

bác này định kiếm vài points đủ min đây mà, lập topic đi bác , tuyển ref bonus thì có người add mà :D

bác này định kiếm vài points đủ min đây mà, lập topic đi bác , tuyển ref bonus thì có người add mà :D
Không không, mình không có ý gì hết, chỉ hỏi 2 bác nào add mình có nhận được points không, ipad mình báo nhận 731 và 771 points nhưng chẳng thấy gì hết

Cao gì đâu bác! có point nhưng toàn free app!

tại mình nghe mấy bác kia nói thôi :D
mà cái PR giờ cũng khó ăn rồi ,mình đang tranh thủ quất cái app mới kiếm , tranh thủ ít người ăn kiếm nhiều nhiều tý đã :D

Em này sắp nát bét rồi choy spin thì không cộng đc point chỉ toàn cộng xp mặc dù đã báo thưởng point, tải app về , cài 1 ngày chả thấy thông báo gì , trở lại với e featurepoint, và đợi một chương trình reward khác

Em này sắp nát bét rồi choy spin thì không cộng đc point chỉ toàn cộng xp mặc dù đã báo thưởng point, tải app về , cài 1 ngày chả thấy thông báo gì , trở lại với e featurepoint, và đợi một chương trình reward khác
Đúng là hơi khó khăn, chơi spin không cộng điểm nữa. Mình sẽ tiếp tục theo dõi và post chương trình mới cho các bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week