Tutorial HOT Kiếm 10$/ngày với PhotoRewards trên Iphone/Ipad (mới, point cực cao, min pay thấp, có TUT)

vừa mới rút xong có sao đâu ?

bạn nào ref code onegame cho mình mình sent cho 0,3$ và nhận được 1100 point (của mình là lever 6) nên nhận được nhiều và share bí quyết nhé. Nhanh chân ủng hộ nhé các bạn.

Hiện nay PhotoRewards đã cho tải và pay bình thường. Tải chú ý dùng IP US. Bạn nào trong ngày 5/9 không được paid thì vào Myaccount reply cho Super Admin, bên đó sẽ xem xét và paid đầy đủ nhé.

ukm bạn ơi sao mình tải và chơi thử rồi vào up load nó vẫn báo lỗi chưa nhận app nhỉ đơin 5 10 p rồi mà ko thấy :(
Chú ý, nếu khi vào Upload có thông báo này nghĩa là bên PhotoReward chưa xác nhận app bạn đã tải xong, phải chờ thêm tí nhé, khi có thông báo thì upload

Anh em nào bị vào PR mà out ra sau đó họ fixed vào ok nhưng giờ tải apps không đc Verified không? Mình giờ click link tapjoy các thứ chẳng được Verified nữa nhỉ :(

hôm nay có ai bị như mình không, quay số trúng nhưng XP tăng mà điểm không tăng ? Thật không hiểu ? Có bác nào giống em không ?

bạn nào ref code onegame cho mình mình sent cho 0,3$ và nhận được 1100 point (của mình là lever 6) nên nhận được nhiều và share bí quyết nhé. Nhanh chân ủng hộ nhé các bạn.
Mình nhập code của bạn được 41 points thôi, :(.

ko còn paypal nữa rồi.... chả hiểu cái này mấy hôm nay làm sao cứ loạn hết cả lên.... đợi mấy hôm nữa nó ổn định xem thế nào rồi chiến tiếp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week