Help [HOT SHARE] phiên bản máy ảo chạy Android

Tại sao thớt bảo share, pass thì pm yahoo, pm xong lại thái độ như này? im thin thít luôn ? Không muốn share hay muốn bán cái pass thì bảo nhau 1 câu có nhanh hơn ko ? Làm bao nhiêu người mất công dơwnload hơn 3Gb về rồi hỏi pass thì bơ

Tại sao thớt bảo share, pass thì pm yahoo, pm xong lại thái độ như này? im thin thít luôn ? Không muốn share hay muốn bán cái pass thì bảo nhau 1 câu có nhanh hơn ko ? Làm bao nhiêu người mất công dơwnload hơn 3Gb về rồi hỏi pass thì bơ

Bạn có thể hỏi tất cả những bạn viết ở trước mình share hay bán. Bạn nào đã từng hỏi mình pass vào xác nhận hộ cái nào

Đã xin đc pass bác và đc 1 trận cười vỡ cmn bụng với bác =)))
vãi cả các bạn. mình cài thành công bs trên máy ảo rồi. hứa sẽ có hàng cho các bạn dùng. hôm nay hoặc ngày mai là có. ak mà k thấy có like ủng hộ mình nhỉ

vãi cả các bạn. mình cài thành công bs trên máy ảo rồi. hứa sẽ có hàng cho các bạn dùng. hôm nay hoặc ngày mai là có. ak mà k thấy có like ủng hộ mình nhỉ
Bạn cứ share tự nhiên người ta like thôi

thím này bị scam cmnr đi report đuê :D :D :D

đạo đức giả...cầu mong cho mày sớm siêu thoát
Tên không giống người tý nào hết vậy? Tên Trí mà ... hình như ba má đặt tên lộn

trước tiên xin nói là minh dow ve rồi và giải nén ra bao lổi ko ... pm yah hỏi chủ thớt thì báo là có ai bi lổi đâu. ko bit có ai bi lổi ko vô xac nhan giùm cái

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week