Hot !!! Tốc độ gõ captcha của bạn bao nhiêu ???

Tốc độ gõ captcha của bạn bao nhiêu ???

• <300 pic/h mình gà mới hơi

Votes: 34 9.7%
  • khoảng 400-600 pic /h là đuối rùi

Votes: 53 15.1%
  • khoảng 700-1k/h tàn tàn kiếm $

Votes: 117 33.2%
  • >1k luôn mình pro mà

Votes: 148 42.0%

• Total voters
    352
Status
Not open for further replies.
Hôm nay PIX load nhanh ghê :). Mọi hôm còn rảnh tay hút thuốc @@. Hôm nay chỉ xem được phim mà chưa làm được điếu nào :(.
:binhsua139:

Mình thấy các bạn bàn về tốc độ gõ, đúng là pro thật, mình cũng tầm 1k2/1h. Nhóm mình hiện giờ đang cần tuyển những bạn có tốc độ từ 800pic/h trở lên để đưa nhóm vào top 3, 4, ai có hứng thú thì pm cho nhóm trưởng mình nhé, nick là ktnqndn, nhóm là thaoqnm. Mức lương hiện tại đối với các pro là 20.2k/1kpic, nếu nhóm lọt vào top 4 thì sẽ là từ 20.5k/1kpic trở lên.

Các bạn có thể đưa id cho nhóm trưởng mình add vào nhóm, hoặc nhóm trưởng sẽ cấp id cho các bạn, tuy nhiên nếu các bạn có id thì tốt hơn, vì id đó các bạn đã làm lâu, vả lại hiện nay pix không cho đăng ký, vì vậy việc nâng pri từ cấp 4,5 lên cấp 0 trở nên khó khăn nên sợ nhóm không cấp id kịp thời cho các bạn.

Trường học uy long đó bạn :). Mình cạp cạp chỉ thích xem phim của Trâu Tinh Trì thôi :D. Hôm nào cần tiền quá thì để XXX lên cho nó sung ;)
2` hết nói, bó chân.

Trường học uy long đó bạn :). Mình cạp cạp chỉ thích xem phim của Trâu Tinh Trì thôi :D. Hôm nào cần tiền quá thì để XXX lên cho nó sung ;)
ộc xem xxx thì tay đâu mà gõ hở bác :|

Vừa cạp vừa xem film coi chừng bệnh đa nhân cách nha pồ=_=

Vừa cạp vừa xem film coi chừng bệnh đa nhân cách nha pồ=_=

Èo @@ . Cả năm trời mình làm theo cách này mà @@. Bạn cứ trù ẻo mình :(.

P/S : Đợt này đọc cái tin trên Kênh 14 nói ngồi computer quá 8h/1 ngày rất có hại cho sức khỏe nên ngày tự bonus cho mình 1 giờ tập thể dục ;)

Last edited by a moderator:
Èo @@ . Cả năm trời mình làm theo cách này mà @@. Bạn cứ trù ẻo mình :(.

P/S : Đợt này đọc cái tin trên Kênh 14 nói ngồi computer quá 8h/1 ngày rất có hại cho sức khỏe nên ngày tự bonus cho mình 1 giờ tập thể dục ;)
hại sức khỏe gì, chính xác là chầu ông bà sớm.

Nếu bạn sợ mình gõ sai, bạn sẽ không bao giờ gõ nhanh được.
Nếu bạn quá để tâm 1 từ, bạn sẽ tốn thời gian vào từ đó.
Nếu bạn không chú ý, chắc chắc bạn sẽ gõ sai.
Nếu bạn mỏi -> chắc chắn kết quả làm việc không tốt.
Và 1 lời khuyên: nên gõ bằng 10 ngón sẽ hiệu quả hơn.
hi hi........;))
Chúc bà con làm ăn phát đạt!

600code/h với pix ,1kcode/h đối với kolo hoặc qlink 5 ID

Kinh nghiệm để Cap cao nhất là
1> Tâm phải tịnh :binhsua06:
2> Đặc biệt khi đang đánh ở lúc cao trào có bi ngứa vùng kín cũng rang mà chịu :binhsua94:
3> Đang đánh mà vợ kêu cho con bú sữa là pang cái bàn phím vào đầu ngay :binhsua72:
4> Uống Redbull-250x250.jpg

Last edited by a moderator:
ts ko show tốc độ mà show...thời gian :D, hay treo cái hình này ở desktop xem như "bức tượng" về thời gian gõ 245 phút :D

Kinh nghiệm gõ captcha của mình:

- Khi Vui:
1) Kèm theo nghe sách nói tại địa chỉ: sachnoionline.com ( thư viện sách nói cho người mù) : có những truyện rất hay và bổ ích, hy vọng mọi người tham gia cái này.
2) xem phim nhiều tập cùng...bạn gái :D, chia đôi màn hình, 1 bên captcha, 1 bên phim...
3) ...khi 1 mình...xem con heo :))...rãnh quá nghĩ ra cái này không ngờ thời gian gõ ngồi lâu hơn bình thường.

- Khi buồn
... Không gì cả, chỉ để trống trơn 1 soft captcha để gõ và...như bạn trên nói...TÂM phải tịnh ( lúc này là thời gian tốt nhất để ...THIỀN...mình hay quan sát tâm trí và ý nghĩ của mình những lúc như thế này, mặc kệ những gì đang diễn ra trong tâm trí bạn chỉ im lặng và quan sát...suỵt thử xem..)

...Và mình đồng ý với bạn trên...Gõ captcha phải YÊU nó cái đã...tiền bạc là vấn đề nhưng kiên nhẫn, lập kế hoạch, sự chịu khó ( với solo) và tính đoàn kết và quan trọng là sự VUI VẺ của các thành viên trong nhóm (làm theo group) là những thứ mà tiền chỉ là phương tiện để đạt tới.

Thân!.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week