hungryghost - share bug invi

của bro nào đây?

Có gây thù vs ai ko bác? :v
Hay là bác muốn bị thông đây :3

cờ hó k có invi nên làm bừa đó mà
Mà thấy ông kia trên 4rum stellartalk có nói tiếng tàu nữa mà =)))
Thật tình t cũng chả có str.... nản nghỉ lâu rồi =))) H đang thèm bug mà gặp vụ này lại nản :v
Bác có share free thì share e vs :D

thằng nào làm thì nó tự biết thôi, còn mình thì sao biết đc, tính chửi nó vài câu nữa mà thôi nick chính bị band rồi, SỐNG THÌ LÀM NGƯỜI VIỆT NAM NHÉ, CHỨ ĐỪNG LÀM CHÓ ĐƯỢC :) anh em giải tán làm việc:D

ai về nhà nấy!
Đu nghỉ :3

cờ hó k có invi nên làm bừa đó mà

1, theo mình thì hungryghost bạn này chưa ngu đến nỗi đem cơm của mmovn đem đi repost mà lại để tên thật.
2, quan niệm của mình thì một người nào đó muốn repost do ko có acc invit để bug mà không mún thừa nhận nên để tên hungryghost 4r này để cho nó ăn gạch.

=> Các cậu nghĩ đi nếu đi repost cách bug cho str mà lại để tên thật thì đến thằng khờ nó còn biết là giả
acc hungryghost9x lập vào 11h trưa hôm nay 100% clone của ai mới lập muốn chơi cậu hungryghost.
=> Chưa xác định được mà mấy cậu cứ lắm gạch CỤC CỨC NÓ KHÔNG HÔI MÀ NGƯỜI MOI NÓ LÊN MỚI HÔI.

cai loai chho ây mma. miinh cchang cco nick naoo bug nhung cuung khong toi loi nhu may thang ngu ddcm giong cho thay uc cho dan vn ta.lu ngu tu di hai chet dan ta..xl mod va ae minh chui tuc nhung thay uc cho VN ta

hài . là cmay , cmay có viết tên cmay lên ko ??? xog r lên đây thanh minh đc cc**** j ??? có não ko ??? suy nghĩ . chửi thớt cho sướng mồm đi . loại cmay đang ôm bao nhiều str rồi mà kiểu như cmay mất tất cả thế

bug thực ra cũng chả có vẹo j, mún bít bug thì gu gồ "bug"+"invite" ---> search trog khoảng 24h trở lại ---> may mắn sẽ ra ---->> hi hi:p

PS: chém cho vui :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week