Tutorial Hướng dẫn cách kiếm tiền với website/blog

shess

Banned
Reactions
693
MR
0.000
chủ thớt có thể show proof các ad network này cho mình xem với :D. Ah cho mình hỏi traffic từ vn chắc rate ko cao đâu nhỉ :(.

À mình có share 2 proof lên forum, một của xtendadvert và một của valuepubmedia, cậu có thể tìm tham khảo nhé, 2 site kia mình lười pub quá, pub nhiều mắc công :P . Theo mình các site này thì traffic việt nam cũng được chứ ko quá tệ nên an tâm nhé :D

Reactions
717
MR
1.616
á đù 20$/ngày
. Nếu dc thế thì ngon quá, nên gt cho admin add vào 4rum để kiếm tiền. ko bít là trai hay gái nhỉ mà giỏi quá, mà cho hỏi dùng blogspot của gg làm dc ko? dk ntn dc duyệt ads?

jjigoku

Senior
Reactions
175
MR
0.000
Mình khỏi mua hosting tạo blog rồi mua tên miền gắn vào blog đc ko cậu, mình dùng jingling bot traffic blogger suốt 3 tuần đc 200k view rồi mà ko bị xóa nên chắc ko sao

maxboss

Banned
Reactions
50
MR
0.000
các bạn có site nào chấp nhận jingling mình treo trên blog ko cho mình xin nhé

á đù 20$/ngày
. Nếu dc thế thì ngon quá, nên gt cho admin add vào 4rum để kiếm tiền. ko bít là trai hay gái nhỉ mà giỏi quá, mà cho hỏi dùng blogspot của gg làm dc ko? dk ntn dc duyệt ads?

Blogspot thì nó hay xóa lắm, vào một ngày đẹp trời nó xóa thì coi như công toi ý :D , nên tạo một site riêng để duy trì sống thui. Còn ads thì đăng ký site sau đó nó duyệt site bạn, nếu nó app thì đặt vào thôi ;)

loichoi0123

Junior
Reactions
39
MR
0.000
có lẽ ý của bạn 20$/ ngày là thu nhập với nhiều site, còn cái site demo kia chỉ là 1 trong số đó thôi

Theo cảm nhận của mình thì nội dung đơn giản, giao diện cũng ko có gì nổi bật. Nhưng được cái domain có tuổi thọ lâu năm và có lẽ khả năng seo keyword của bạn tốt. Xin 1 chân theo bạn học hỏi :)

Như thế này, mình chia sẻ và nói thu nhập như thế thôi, còn tùy cậu tin hay ko cũng chả liên quan tới mình. Vào chém gió như bạn là mình ko thích rồi. Để mình nói cho mà hiểu : PR là của google, nó đánh giá website, đúng chứ ko phải ko. Nhưng nó chỉ là một phần nhỏ của cả tỷ điều kiện xếp hạng của google. Và PageRank cao để làm gì? Kiếm tiền từ nó là bán textlink, chả ăn nhập gì với thu nhập của một ad network. Ad network là sao, kiếm tiền theo lượt view gọi là hình thức CPM, nếu site cậu càng nhiều traffic thì cậu kiếm càng nhiều tiền, thế thôi, có phải Pagerank cao là nhiều tiền đâu, bạn nên tìm hiểu kĩ trước khi nói những lời khích bác như thế này. Lời nói ko mất tiền mua mà bạn :)
Thế web của bạn traffic 1 ngày được bao nhiêu?
Nếu 5000 lượt/ngày tớ cứ đi đầu dưới đất
Lơi nói ko mất tiền mua, NHƯNG NÓI THẬT LẠI MẤT LÒNG
bạn show google analytics đi xem 1 ngày đuoc hơn 5000 lượt ko?

Đúng goy,
Tớ cũng ko tin
Nếu mang 20$ ra khè mấy người new baby thì họ tin, chứ ai từng làm webmaster thì họ đương nhiên biết web của chủ thớt ngày 2$ cũng ko đuoc

Thế web của bạn traffic 1 ngày được bao nhiêu?
Nếu 5000 lượt/ngày tớ cứ đi đầu dưới đất
Lơi nói ko mất tiền mua, NHƯNG NÓI THẬT LẠI MẤT LÒNG
bạn show google analytics đi xem 1 ngày đuoc hơn 5000 lượt ko?

Tớ show ra cậu đi đầu dưới đất nha, có 2 mod làm chứng là @hjxhjxacec@Sir.NamTuoc nhe, số nhà cậu ở đâu để mình tới xem cậu đi đầu xuống đất. Bạn đọc lại topic nhé, mình ko tuyển ref cũng chẳng làm gì có lợi, mình chỉ nói thu nhập và share cách kiếm tiền mới của mình, tất cả các site trên mình đều share free ko hề có link ref nhé, đừng gây war ra rất mệt

killer8x

Junior
Reactions
491
MR
0.000
Xài WP version bao nhiêu thì OK vậy chủ Thớt :D!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,971
176,448
Latest member
proxydancuxoay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week