Tutorial Hướng dẫn cách kiếm tiền với website/blog

mình reg 2 site rồi, bao lâu thì nó chấp nhật, site mình site phim http://tvphimhd.com

Để mình hướng dẫn cho :

1/ Đối với xtendadvert.com : bạn dki tài khoản, sau đó login, vào Place -> New Place -> chọn kích cỡ banner và tên thì đặt đại đi ko quan trọng -> sau đó là thêm domain vào -> hiện đoạn code add vào chờ duyệt

2/ Đối với 2 site kia thì bạn reg xong sau add site vào và chờ mail xét duyệt, có thể kéo dài tới 3 ngày nhé :D

site mình trước tết lên top rất nhiều, 2k visit/day cơ. Nhưng tết về ko mang máy theo thế là tụt hết, giờ vực dậy khó gê luôn

Do site bạn chắc từ khóa cạnh tranh lắm, có vẻ đối thủ khá mạnh, cố lên bạn

Do site bạn chắc từ khóa cạnh tranh lắm, có vẻ đối thủ khá mạnh, cố lên bạn
Cho mình hỏi muốn seo từ khóa phải làm gì, trước mình chỉ tập trung nội dung thôi, cứ ngày post đều đều thôi à :D

site bác traffic chắc cũng tầm 3-4k nhỉ. mà traffic us hả bác nên chắc mới chơi đc. mấy net này với đc. 20$/ngày

Cho mình hỏi muốn seo từ khóa phải làm gì, trước mình chỉ tập trung nội dung thôi, cứ ngày post đều đều thôi à :D

Nên cần tạo backlink cho từ khóa đó, ít thôi nhưng chất lượng là được :D

Nên cần tạo backlink cho từ khóa đó, ít thôi nhưng chất lượng là được :D
Bạn ví dụ về tạo backlink cho từ khóa mình xem qua cái :D. Nguồn visit của mình thì bây giờ chủ yếu từ fanpage thôi , chứ google toàn tận trang sau tít

Bạn ví dụ về tạo backlink cho từ khóa mình xem qua cái :D. Nguồn visit của mình thì bây giờ chủ yếu từ fanpage thôi , chứ google toàn tận trang sau tít

Bạn tham gia forum idichvuseo.com và thegioiseo.com để biết thêm chi tiết nhé, nói về backlink thì dài lắm nhưng tóm lại là lấy link từ trang khác trỏ về trang mình, tặng độ uy tín :D

Bạn tham gia forum idichvuseo.com và thegioiseo.com để biết thêm chi tiết nhé, nói về backlink thì dài lắm nhưng tóm lại là lấy link từ trang khác trỏ về trang mình, tặng độ uy tín :D
thế là nó giống trao đổi texlink à bạn

site của c có seo hay chơi mạng xã hội nhiều không?

site của bạn chỉ có traffic VN nên đặt ads kiếm đ.c ít tiền là đúng rồi :D

bạn nghĩ sao vậy ?
Site của tớ tiếng anh mà lại kêu chủ yếu là traffic Việt. còn site chủ thớt tiếng việt mà lại kêu traffic nước ngoài, vui tính ghê
xem chỉ số alexa ko đúng đâu, để vài hôm nữa tớ dùng tools ddos cho nó tăng vèo vèo cho xem

bạn nghĩ sao vậy ?
Site của tớ tiếng anh mà lại kêu chủ yếu là traffic Việt. còn site chủ thớt tiếng việt mà lại kêu traffic nước ngoài, vui tính ghê
xem chỉ số alexa ko đúng đâu, để vài hôm nữa tớ dùng tools ddos cho nó tăng vèo vèo cho xem

Cậu lấy tool ddos site bạn xem alexa tăng nổi ko là biết liền chứ gì, nói nhiều chi mệt, ghét nhất thứ gato, đi giùm

Ad does not exist or not yet approved !

cái này là phải chờ hả cậu

mỗi ngày 10k traffic us thì tầm dc nhiêu nhỉ :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week